Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/4/07
733
454
63
Sài phố
Chào các bác,
Hiện em đang có 1 số tiền nhàn rỗi, gửi NH ăn lời hòai cũng chán mà chả kịp chay theo lạm phát. Trong vòng vài năm tới e chưa cần đến số tiền đó nên đang kiếm cái gì khác làm thử xem thế nào.

Em có xem qua khi Five Star cua Dât Xanh đang bán và đang lăn tăn về khu đó. nó nằm ở Long An giáp ranh Bình Chánh, từ khu đó đến đại lộ Nguyen Van Linh khỏang 5km.
mặt tiền đường chính nội bộ tầm <8tr/1m2

Các bác cho em xin 1 ít lời khuyên và phân tích giúp em ạ. trước giờ em chưa thử mấy vụ này bao giờ nên cực gà

Đa tạ các bác

Nếu bác ko bit đầu tư vào đâu thì hôm nào anh em mình uống cafe em tư vấn cho! Ah! Nếu anh chưa có kinh nghiệm đầu tư BĐS thì nên tham dự buổi Hội thảo : "Đối thoại để nghiên cứu Thị trường BĐS" cùng các chuyên gia hàng đầu VN, do công ty em đứng ra chủ trì! Trong buổi này anh sẽ biết tình hình thực tế hiện nay, và đối thoại cùng các chuyên gia!

Hạng B2
8/4/07
107
41
28
43
dang0212 nói:
Chào các bác,
Hiện em đang có 1 số tiền nhàn rỗi, gửi NH ăn lời hòai cũng chán mà chả kịp chay theo lạm phát. Trong vòng vài năm tới e chưa cần đến số tiền đó nên đang kiếm cái gì khác làm thử xem thế nào.

Em có xem qua khi Five Star cua Dât Xanh đang bán và đang lăn tăn về khu đó. nó nằm ở Long An giáp ranh Bình Chánh, từ khu đó đến đại lộ Nguyen Van Linh khỏang 5km.
mặt tiền đường chính nội bộ tầm <8tr/1m2

Các bác cho em xin 1 ít lời khuyên và phân tích giúp em ạ. trước giờ em chưa thử mấy vụ này bao giờ nên cực gà

Đa tạ các bác
chao cac bac
Người quen của em đang có 1 nền ở dự án này, nằm ở đường số 1, đường chính của dự án, bác nào có nhu cầu thì pm cho e nha, giá khoảng 6t6/1m.

Hạng C
5/4/07
733
454
63
Sài phố
khtp2000 nói:
chao cac bac
Người quen của em đang có 1 nền ở dự án này, nằm ở đường số 1, đường chính của dự án, bác nào có nhu cầu thì pm cho e nha, giá khoảng 6t6/1m.
bác cho e hỏi thêm là giá đó đã có VAT? nếu thanh toán sẽ như thế nào vì hiện nay đang mở bán chính thức đợt 2 và sẽ phải chi trả theo từng giai đọan...

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
dang0212 nói:
khtp2000 nói:
chao cac bac
bác cho e hỏi thêm là giá đó đã có VAT? nếu thanh toán sẽ như thế nào vì hiện nay đang mở bán chính thức đợt 2 và sẽ phải chi trả theo từng giai đọan...

Em dự giá đó là chưa VAT ,và thanh toán thì ký hợp đồng là thanh toán 30% rồi nên bác mua sẽ thanh toán khoảng 30%. Sắp tới mở bán đợt 2, lô mới dự kiến bán là lô B,T nằm trên trục đường số 1. Theo ý kiến em, bác nên chờ 2 lô này ra hãy mua vì lúc đó bác có thể chọn được nền góc, vậy thì tốt hơn. Bên em(Danh Khôi) cùng phân phối với Đất Xanh nên bác cần thông tin thì pm em.

Vài ý kiến gửi đến bác :).

Hạng B2
8/4/07
107
41
28
43
dang0212 nói:
khtp2000 nói:
chao cac bac
Giá này là đã có VAT rồi đó bác và bác chỉ trả tiền đợt 1 là 30%, đợt 2 khoảng 3 tháng nữa thì bác đóng trực tiếp cho công ty.
@ bac Dang, e ko Pm được, bác pm cho e địa chỉ mail thì e mới trả lời bác được. Lô này là A7, diện tích 90m2, nằm ngay đường số 1. Thanh toán 30%

Last edited by a moderator:
Ko dau bac ah! Thứ 7 tuần này (16/7) là diễn ra đó bác! Nếu bác đăng ký thì em để lại cho bác 1 vé!bác nhắn thông tin vào mail em nhé! để em đăng ký với bộ phận thư ký nhé bác!
[email protected]
nhavuonviet nói:
Bác BMTRIET,
Lớp học này có mở thường xuyên o? Cho mình đăng ký 1 vé nhé. Thanks.

Hạng B2
21/12/10
308
1
18
Gò Vấp - Tp.HCM
Ặc ặc... Mấy bác bên ĐX khen dự án ĐX tốt thì chẳng khác mèo khen mèo dài đuôi à? Có bác nào cho ý kiến khách quan chút đi, em cũng đang quan tâm! Dạo này có những thông tin trái chiều hoàn toàn về cty này lắm làm em cũng phân vân!

VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
51
Bác Caothu rất rành nền dự án này ( trước đây em thấy có bài của bác caothu về DA này).Bác Caothu giúp ae với.

Status
Không mở trả lời sau này.