Hạng B1
17/6/11
93
2.582
103
24
thanks Bác V Nam nhiều, em không thích Nt ốp gỗ nên thôi, tìm con khác vậy..................

Hạng C
16/3/12
722
399
63
Xì Gòn
Biển 52U hình như ko lầm là đăng ký 2008 thì phải...

Vĩnh Nam nói:
Chiếc này bản Elegance ( logo nằm ở nắp capo, nội thấp ốp gỗ ). Được thay logo Avantgarde ( logo lớn ở trước ). Xe này mua tại Haxaco và đăng ký tháng 6/2009 nhưng trước khi quyết định bác cần mang xe vào hãng để kiểm tra tổng quát

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
Vĩnh Nam nói:
Ở Hà Nội thì cần mang vào AnDu hay VNStar để được kiểm tra tổng quát để được tư vấn và đề nghị[<font] phương án sửa chữa bổ sung nếu có
đây, đúng cái em quan tâm đây :D

Hạng B1
2/4/13
69
0
0
Vĩnh Nam nói:
Khi mua xe cũ cần hỏi thêm thông tin từ chủ xe xem chiếc này đã bảo dưỡng, sữa chữa hay làm bảo hiểm tại đại lý nào của Mercedes-Benz. Sau khi có được thông tin thì nên mang đến đại lý để xem lý lịch và yêu cầu kiểm tra tổng quát xem tình trạng của chiếc xe như thế nào. Ở Hà Nội thì cần mang vào AnDu hay VNStar để được kiểm tra tổng quát để được tư vấn và đề nghị phương án sửa chữa bổ sung nếu có
Bác cho em hỏi bên bác có xe c200 nào cảu hãng thanh lý ko? em thik màu trắng, hoặc khi nào có bác hú e 1 tiếng nhé
Thank bác

Hạng B2
6/12/12
368
6
18
30
Cần Thơ Cité
kanz_min nói:
Vĩnh Nam nói:
Ở Hà Nội thì cần mang vào AnDu hay VNStar để được kiểm tra tổng quát để được tư vấn và đề nghị[<font] phương án sửa chữa bổ sung nếu có
đây, đúng cái em quan tâm đây :D

Cụ Kanz định lên Merc G chăng ^^

Dear Bác chủ: Merc mà ốp gỗ nữa là quá đỉnh!! Nếu xe e có opt nầy thì bảo dưỡng đàng quàng nó sẽ cực thơm và cực phê!!!

Ôiiii thật là tiếc!

Hạng B2
18/10/12
476
75
28
May bác oi! Chi giup e voi : thay nhot may, nhot hop so, thay bo thang dia...cong bao tri... Ma toi 38 chai ...

Tập Lái
24/2/13
35
0
6
Phiphale nói:
May bác oi! Chi giup e voi : thay nhot may, nhot hop so, thay bo thang dia...cong bao tri... Ma toi 38 chai ...
ua e nho Bac dang kiem K5 hay sonata ma.. ko le Bac muc chiec Merc roi sao