Tập Lái
14/11/10
49
0
0
38
Chào các bác, rốt cục trải qua biết bao nhiêu gian khổ, tính toán. Ngày hôm qua em đã chính thức rước em LAC CDX  màu xám lông chuột từ nhà lò Minh Trí. Tối qua động phòng với em nó tới 12g khuy luôn, nói chung thì rất hài lòng với em nó. Mình xin nêu lên một số ưu điểm của em nó mà mình cảm nhận dc cho tới lúc này là: nếu để xuống D chạy thì cảm giác rất êm và nhẹ nhàn, nhưng nếu bỏ qua số bán tự động thì thôi rồi em này bốc cực kỳ,chạy mà nghe tiếng máy mạnh lắm,dàn lạnh thì tuyệt đối sánh ngang với tủ lạnh nhà em
. Em chỉ có một chút tâm sự về niềm vui mới với các bác thôi ạ, sẳn đây các bác cho em hỏi em muốn mua thảm lót chân trong xe và đồ trùm xe thì phải mua ở đâu và loại nào tốt ạ. Em muốn dán kiếng xe luôn ạ tầm khoảng 8 trệu đổ lại vậy em p đi đâu làm tốt và hàng thật ạ? Mong các bác giúp đở em ạ!

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Lò Minh Trí được các bác OS nhà mình tín nhiệm quá.
Chúc mừng bác.

Hạng D
14/10/09
1.967
202
63
raymondmac nói:
Chào các bác, rốt cục trải qua biết bao nhiêu gian khổ, tính toán. Ngày hôm qua em đã chính thức rước em LAC CDX  màu xám lông chuột từ nhà lò Minh Trí. Tối qua động phòng với em nó tới 12g khuy luôn, nói chung thì rất hài lòng với em nó. Mình xin nêu lên một số ưu điểm của em nó mà mình cảm nhận dc cho tới lúc này là: nếu để xuống D chạy thì cảm giác rất êm và nhẹ nhàn, nhưng nếu bỏ qua số bán tự động thì thôi rồi em này bốc cực kỳ,chạy mà nghe tiếng máy mạnh lắm,dàn lạnh thì tuyệt đối sánh ngang với tủ lạnh nhà em
. Em chỉ có một chút tâm sự về niềm vui mới với các bác thôi ạ, sẳn đây các bác cho em hỏi em muốn mua thảm lót chân trong xe và đồ trùm xe thì phải mua ở đâu và loại nào tốt ạ. Em muốn dán kiếng xe luôn ạ tầm khoảng 8 trệu đổ lại vậy em p đi đâu làm tốt và hàng thật ạ? Mong các bác giúp đở em ạ!
E nghĩ bác khoan hãy độ thêm cái gì hết, điều trước tiên bác tham gia hội LLC, khi off 1 lần bác sẽ có nhiều kinh nghiệm, lúc đó bác độ sẽ ko bị phí tiền và lại thỏa mãn. Hoặc alo cho một vài anh em trong hội, họ sẽ tư vấn cho bác rõ ràng hơn.

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
46
tranguyen nói:
Lò Minh Trí được các bác OS nhà mình tín nhiệm quá.
Chúc mừng bác.
Đúng là em thấy khoảng 60-70% ae đi Lac CDX là mua của bên Minh Chí nhưng chưa thấy bác ấy tài trợ gì cho ae mình off nhỉ.
@ raymondmac: chúc mừng bác có vợ đẹp

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
52
Saigon
Vụ tài trợ hô hào khô cả cổ họng mà vẩn không thấy gì, các bác ah ? Ít ra cũng làm 1 cái PR sau 1 năm bán LAC tại Xìgòn chứ nhỉ ???

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
52
Saigon
Nói chung 1 chiếc ... phải kiếm hơn 3k, nếu anh em nào tìm được post tốt thì sẽ đở được 1-2k là ok rùi !? Cái này mình lo được nè

Hạng C
12/5/10
537
1
0
các bác ráng đợi e một thời gian nữa nha, e cũng đang đề xuất nên cấp trên để có dịp off cùng ae hội ta một lần,ae trong hội ráng đợi nha!

OTO MINH CHÍ
giá cạnh tranh
hotline:0989 350037