Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Re:Những cảm tưởng và câu hỏi khi vừa lấy em LAC CDX được @_@ một ngày ạ

Duauto nói:
các bác ráng đợi e một thời gian nữa nha, e cũng đang đề xuất nên cấp trên để có dịp off cùng ae hội ta một lần,ae trong hội ráng đợi nha!
hơn 1 năm tròn rồi các bác Minh bác Chí ơi.... chỉ cần <span style=""color: #ff0000;""></span> hoặc <span style=""color: #ff0000;"">KHÔNG</span> chứ <span style=""color: #ff0000;"">ko CHỜ</span> nữa...

Hạng B2
29/6/09
312
73
28

wanacar nói:
Duauto nói:
các bác ráng đợi e một thời gian nữa nha, e cũng đang đề xuất nên cấp trên để có dịp off cùng ae hội ta một lần,ae trong hội ráng đợi nha!
hơn 1 năm tròn rồi các bác Minh bác Chí ơi.... chỉ cần <span style=""color: #ff0000;""></span> hoặc <span style=""color: #ff0000;"">KHÔNG</span> chứ <span style=""color: #ff0000;"">ko CHỜ</span> nữa...
Thôi hy vọng gì bác, sống là không chờ đợi:D

Hạng C
12/5/10
537
1
0

bác Hùng mới nên hội phó hả,vậy phải khao ae đi nha!

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
52
Saigon

Cái vụ HP là lâu rùi bác ui, rửa lâu lắm rùi ...

Tập Lái
14/11/10
49
0
0
38

Các bác ơi làm sao vào hội LAC vậy bác???? cho em đi of với

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
46

wanacar nói:
Duauto nói:
HIHIHi, nếu mà bên bác MinhChí nói không thì xử sao hả bác......

Hạng F
5/3/10
6.005
33.525
113

áo trùm xe thì ra cao thắng - NTMK, nhớ trả giá vì họ cũng nói thách lắm
chúc mừng bác có vợ 2 xinh (đa phần ai mới cưới vợ cũng khen vợ mình blah blah
)

Tập Lái
1/11/10
48
0
0

Thảm lót chân trong xe, đồ trùm xe và dán film chỗ Minh Chí đều có mà, xe em thì chưa dán film nhưng thảm lót và đồ trùm xe đều lấy ở đó, thấy bác Du alô là có người mang tới.

Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?

Chúc mừng cụ có vợ mới, Iem cũng mới rước mụ 2 SE về từ nhà bác Minh được 2 tuần đây, cảm giác lúc đầu thấy hơi rì rì, rung rung, bây giờ gần 1k cây số thì máy êm tuyệt, thái hậu nhà iem ngồi vào bảo sao không đề máy đi, kế lại thấy nó bò đi thì chép miệng cứ bảo đồ mới có khác!!!!!!!!!!!!!!

Còn về khoảng đồ chơi thì iem dán film Nano hết 4.4chai tận nhà, mát mệt nghỉ, 4 miếng che mưa 195k, mua hẳn 40k 1 bịch dây rút về rút ngay cái la zăng nhựa, xích tai, móc mắt, bấm chữ, tóm lại là cẩn tắc vô ưu các cụ nhỉ!!!

Bạt thì cụ Minh cho, bánh secour thì nhờ cụ danacons tư vấn ra Lý thái Tổ làm quả mâm sắt Lac zin+ vỏ Kumho cũ 450k ngon choét, kế lại mua cây mở bánh 100k, con đội cá sấu nhờ phước gấu nhà mà cụ nhạc vứt cho 1 con què chân iem mang đi hàn lại cực cool, thế là có thể ung dung đi chơi xa được roài hihi!!!!

Last edited by a moderator: