Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
Thôi anh, Tây chưa tới đã thấy TQ nó kéo cả bầy qua đây còn chết nữa, cái đám tour 0đ nó đi tới đâu là sợ tới đó.
Tiện em trã lời với các bác, em không chê TQ làm đồ gia công cho tây, và đôi khi ngược lại. Em chỉ đã kích TQ làm đồ cho VN mình , nhất là các hoá chất "không rò nguồn gốc" trong ngành ầm thực ... :):):)

Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Bọn xả rác, bọn 7 đức!
1 là bakery.
2 là tây mới giào
3. là út học
Mấy thằng Bảy Đức bakery là sao nhỉ em chưa hiểu, tây mới giào với út học thì biết rồi.
Chạy xe máy vào cao tốc theo kiểu grab vừa chạy lờ đờ vừa bấm điện thoại thì rất nhanh chuyển kiếp

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
Mấy thằng Bảy Đức bakery là sao nhỉ em chưa hiểu, tây mới giào với út học thì biết rồi.
Chạy xe máy vào cao tốc theo kiểu grab vừa chạy lờ đờ vừa bấm điện thoại thì rất nhanh chuyển kiếp
Bên em thì mất 1/3 bằng lái đó bác (4 điểm) ...do đó em mới dùng ..cái gì có thể ..trong xe, Bluetooth, chúng nó tưởng em khùng khi nói một mình trong xe là vì thế :):):)
Cái đáng độ nên độ, cái không nên thì cứ độ. An toàn thì cứ kỳ nèo từ cái má thắng, vớt dỉa thắng.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Thôi anh, Tây chưa tới đã thấy TQ nó kéo cả bầy qua đây còn chết nữa, cái đám tour 0đ nó đi tới đâu là sợ tới đó.
Mình cũng sợ cái thứ TQ qua đây nó phá hỏng cả nước vốn đã hư.
TQ qua đây còn xả rác hộ thêm, quậy hộ thêm và ăn cắp hết những gì tốt đẹp còn sót lại nơi này.

• Like
Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
Mình cũng sợ cái thứ TQ qua đây nó phá hỏng cả nước vốn đã hư.
TQ qua đây còn xả rác hộ thêm, quậy hộ thêm và ăn cắp hết những gì tốt đẹp còn sót lại nơi này.
Nó lấy, 2 quần đảo của mình rồi, xả rác tí cũng đâu sao .... :):):)
Em từng đi ĐL xem vụ đó, nhưng khu mà "giử tang vật " thì bị cháy mà không được ai vào hay kiểm chứng .. làm gì được nhau .

Hạng D
9/1/16
1.672
3.256
123
48
Sài Gòn
Bỡi bộ Giao dục cứ chăm chăm bán sách GK mà quên mất bộ môn GDCD thế hệ sau còn nát nữa.
Đây, 2 vị TSGS đây, hèn chi bakery ra đường suốt ngày cứ đòi gặp bố, đặc sản bakery là khi húng lên là "phun nước bọt".

Suy nghĩ của 2 bố về chữ "lễ" thì đúng "nễ" thiệt.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
10/5/17
1.591
1.361
118
Bây giờ khắc phục từ từ thôi, mấy chỗ rác nhiều như cái hình trong bài, đặt vài cái thùng rác. Cho đám "vô ý thức" nó tập từ từ là bỏ rác vào thùng.
Qua Đài loan thấy họ phân loại rác mà phát mê. VN giờ rác tràn lan :(. Đám SV ở trọ, sáng là lén quăng rác vô mấy chỗ đất trống hoặc quăng xuống sông (có lần nhắc nó mà nó lườm lại, sẵn đang muốn tập thể dục nên tấp xe vô lề sán cho cái bạt tai, vì mình biết đám đó trọ ở đâu và nó cũng loáng thoáng biết mình, :( ).
Ủng hộ Bác, bọn ocschos này cứ phải cho ăn bạt tai mới khôn lên.

• Like
Reactions: love_arsenal