Hạng F
29/8/07
8.017
26.369
113
Re:Những địa chỉ vá vỏ Tubeless uy tín ở TPHCM???

Bác ở Bình Thạnh thì ra ggay chổ cầu vượt Văn Thánh (gần chợ Văn Thánh) có đại lý của hảng vỏ xe Yokohama làm tốt lắm bác. 20 ngàn/1 lổ thôi. Máy móc hiện đại, làm rất chuyên nghiệp. Em vô đó vá mấy lần rồi. Xe em vỏ mòn rồi nên bị dính đinh liện tục.

Tập Lái
15/4/10
37
0
6
46
493 An Dương Vương, Q5

CDX nói:
Vỏ xe của em bị 2 cây đinh 5 phân ghim vào. Lòng đau như dao cắt. Các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em một số địa chỉ vá vỏ uy tín ở gần TBình, Phú Nhuận, Q.1, Q.3, Bình Thạnh.
Thanks các bác nhiều.
Bác cứ ghé chổ nào đông xe ra vào là làm OK: lăng cha cả chẳng hạn.
Bác thương lốp xe thì khi họ dùng cây thép cậy vỏ, đưa vô máy, tách khỏi mâm, bác đứng kế bên, nhắc họ làm cẩn thận, không thì rách mép vỏ thì mệt. Lỗi này rất phổ biến đôi với thợ gà mờ & thợ làm ẩu.

Last edited by a moderator:
CDX
Tập Lái
21/2/11
17
0
0

Thanks các bác đã chỉ dẫn. Em đã ghé chỗ ngay Lăng Cha Cả, chỗ này làm rất ok, nhanh, gọn, lẹ chỉ mất khoảng 5p cho 2 lỗ. Tuy nhiên có điều là chỗ này lạ kế bên cái biển cấm đậu hay dừng xe gì đó (em quên mất rồi). Nên trong lúc vá vỏ mà cứ lo bị XXX đi ngang qua nó hốt thì toi. May mà không bị gì ...

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50

CDX nói:
Thanks các bác đã chỉ dẫn. Em đã ghé chỗ ngay Lăng Cha Cả, chỗ này làm rất ok, nhanh, gọn, lẹ chỉ mất khoảng 5p cho 2 lỗ. Tuy nhiên có điều là chỗ này lạ kế bên cái biển cấm đậu hay dừng xe gì đó (em quên mất rồi). Nên trong lúc vá vỏ mà cứ lo bị XXX đi ngang qua nó hốt thì toi. May mà không bị gì ...
Em ở khu này... nộp "tô" đủ, bác đừng lo...

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon

Bác muốn lấy lọc nhớt (dầu) thì alo em nghe !? Vũ 0908989068 , hàng mua để nhường lại cho các bác OS chạy Lac hay Cruze máy Ecotech nhé !?

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM

Lăng Cha Cả 20k/lỗ bác cứ vào chỉ mất 5' :)

Tập Lái
4/3/11
9
0
0

bac thay castrol GTX20W50CF4L, cao cap hon thi co motul multipower, motul 8100X max5W30.... noi chung bac chon loai nhot co uy tin ma thay .

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Dr. Joe nói:
235 Hoàng Văn Thụ,đối diện QK7,đại lý vỏ xe Continental,công ty Nam Luân,vá nhanh chóng!
Giá cả thống nhất không các bác ơi... xe em cũng mới vừa cán đinh.
Lúc trước em hay vá ở bên hông bến xe Miền Đông, cũng nhanh gọn lẹ, 20K/lỗ

Hạng F
5/3/10
5.996
31.631
113

Lạc Long Quan đoạn vừa qua Đầm Sen 1 tí, có 3 tiệm liền nhau làm rất nhanh chóng & cạnh tranh