Hạng F
22/10/09
8.170
31.343
113
tableau nhìn củng đơn giản nhưng performance thì quá ấn tượng

Tập Lái
12/4/09
19
0
1
Xe đặch chủng mà pác, nếu pác rảnh rổi thì phone cho e , e mời pác ra Sân bay Tân Sơn Nhất thử xe ( nếu pác muốn chạy thử xe khác thì cứ vô tư, ngoài đó nhiều xe kinh khủng, loại nào cũng có ).Tháng 1 Nissan Sân bay Tân Sơn Nhất khai trương nè bác. A e ai rảnh em mời qua uống cafe ngắm tiếp viên hàng không bên đó nhé .
(Nissan Sân bay Tân Sơn Nhất trực thuộc Tổng công ty cảng hàng không Miền Nam)

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
... Ôi cái Giá khủng !!! làm sao "cạch hàng" với Triton đang làm Mưa Gió đây ???

tầm tiền này làm con Hilux "lành" hơn nhiều, hay Triton dư tiền độ tới nóc !

Hạng C
20/7/10
522
6
0
48
" Hậu Sanh ( có sau Ranger, Dmax, Triton, Hilux ) Khả Úy ( Giá chém Gió ) ... nghi án tiếp theo con Grand Livina ...

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
hino86 nói:
Chuẩn bị cho ra lò sản phẩm chỉ dành cho offroad, nền là Pickup Nissan Navara 2.5l nhập khẩu từ Thái Lan mới 100%. Các Bác chờ em post hình nhé! Lò độ "made in Củ Chi".
Các Bác đợi em giao xe đã nhé.^^.
Ô, thì ra là bác là sale đã bán con Navara này cho Anh Ba Tài à, mấy ngày qua anh ba đi Thái tìm hàng độ con này không biết thông tin có gì hay không, cũng đang mong mỏi con Navara_One xuất hiện.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
góp ý mấy bác Nissan tí: em vừa coi cái banner mấy bác quảng cáo trên OS, em thấy cái khẩu hiệu này không hay, các bác đổi cái khác đi: "Mother Trucker", nhìn loáng thoáng thấy giống "Mother xxxxer" lắm, em nói thật tình đấy.

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
RubyKid nói:
hino86 nói:
Chuẩn bị cho ra lò sản phẩm chỉ dành cho offroad, nền là Pickup Nissan Navara 2.5l nhập khẩu từ Thái Lan mới 100%. Các Bác chờ em post hình nhé! Lò độ "made in Củ Chi".
Các Bác đợi em giao xe đã nhé.^^.
Ô, thì ra là bác là sale đã bán con Navara này cho Anh Ba Tài à, mấy ngày qua anh ba đi Thái tìm hàng độ con này không biết thông tin có gì hay không, cũng đang mong mỏi con Navara_One xuất hiện.
Chào Bác,
Xe Anh Ba là xe đầu tiên đó Bác. Mấy bữa nay điện thoại anh Ba toàn ò í e...đang bên Thái.^^. Sản phẩm NavaOne sắp xuất hiện...

@vovinam: pó tay bác ơi