Hạng B2
14/4/07
129
18
18
33
Bữa chạy lên dốc trong hầm mà đứng chờ bác kia lên. 1 chiếc xe k tiện nêu tên, nó giật lùi lại rồi vọt lên, kêu rít nghe lớn lắm. Em và con vợ đứng chờ phía sau hết cả hồn. crv thì xưa giờ em thấy lên dốc chưa bị tình trạng này, vọt êm lắm. ^^
Chắc do đi xe không chịu bảo dưỡng, cứ để vậy mà đi mà không quan tâm dến.. :)

Hạng B1
2/1/15
56
30
8
66
CRV vận hành thuận tiện trên đường trường và cả trong thành phố, máy khoẻ, bền và dễ bảo dưỡng vì có hệ thống bảo hành trải dài khắp Bắc - Trung - Nam của hệ thống Honda Việt Nam. E thiên về dòng xe Honda và đang sử dụng Honda Civic, tuy nhiên nếu chọn dòng gầm cao hơn thì chắc chắn E sẽ chọn CRV.

Tập Lái
29/12/14
4
0
1
34
Mấy bác nào dự định mua, còn cần ít ít thì xem chữ kí của e nhé! Hiện tại bên e có gói mới 6.99%/năm. Nhiệt tình tư vấn cho các bác để rước e CR-V 2015 về .

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Bữa chạy lên dốc trong hầm mà đứng chờ bác kia lên. 1 chiếc xe k tiện nêu tên, nó giật lùi lại rồi vọt lên, kêu rít nghe lớn lắm. Em và con vợ đứng chờ phía sau hết cả hồn. crv thì xưa giờ em thấy lên dốc chưa bị tình trạng này, vọt êm lắm. ^^
Hệ thống hỗ trợ đỗ lưng chừng dốc lợi thế đấy bác ạ. Mấy cái này phải dân lái xe có kinh nghiệm mới cảm nhận được

• Like
Reactions: thiminh
Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Hệ thống hỗ trợ đỗ lưng chừng dốc lợi thế đấy bác ạ. Mấy cái này phải dân lái xe có kinh nghiệm mới cảm nhận được
Cái đó là kiểu đổ dốc đèo bác ạ, còn này là lên đèo ấy, cảm giác chiếc xe ấy bị ỳ, như muốn tụt xuống ấy, em hoảng lắm >"< cũng may mấy con xe crv mấy đứa bạn em quen chạy vẫn chưa thấy tình trạng này.

Hạng B1
2/1/15
56
30
8
66
E thấy Honda CRV quá hợp với khí hậu Việt Nam, công suất máy hữu ích lớn và dịch vụ chấp nhận được do đã trải khắp cả ba miền.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
E thấy Honda CRV quá hợp với khí hậu Việt Nam, công suất máy hữu ích lớn và dịch vụ chấp nhận được do đã trải khắp cả ba miền.

chứ bác HD đã chinh chiến ở VN mình mấy chục năm năm từ chiếc dream huyền thoại lên tới ô tô như hiện giờ thì trình bá đạo quá rồi phải nói

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Nói chung lên đèo xuống đèo gì cũng nguy hiểm như nhau, ngay cả việc đi lại trong nội ô còn lắm vấn đề. Nên xe nào cứ đặt tiêu chí an toàn cho người dùng lên hàng đầu là em chim ưng. Thật tuyệt khi CRV đáp ứng tốt điều đó. Chọn xe là chọn bạn đồng hành, chọn đúng thì mới yên tâm cầm lái :)