Hạng C
10/7/11
565
118
43
Hình nay mới ngầu nè Các Bác. Làm trai đứng giữa núi rừng hùng vĩ.View attachment 308217

Nhìn cái hình này ngầu ghê nhỉ. CRV đã mạnh mẽ, nam tính rồi mà còn trong cái không gian đó nữa thì hết chỗ chê. Em mà có điều kiện thì phải phượt lên mấy vùng núi cao cao để thử sức em nó coi sao.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
đẹp đó bác. Không biết phải đi chung với em đỏ mận bản Mẽo nên hợp không nhể?

Mâm này em thấy bản màu xanh của mình mà gắn vào thì cũng chất lắm đó bác.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Mâm này em thấy bản màu xanh của mình mà gắn vào thì cũng chất lắm đó bác.
để ý này lốp mỏng. Đẹp nhưng chạy đường trường không được to6t` lắm. CHọn hàng rin vẫn ổn hơn

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Nhìn cái hình này ngầu ghê nhỉ. CRV đã mạnh mẽ, nam tính rồi mà còn trong cái không gian đó nữa thì hết chỗ chê. Em mà có điều kiện thì phải phượt lên mấy vùng núi cao cao để thử sức em nó coi sao.
sẵn tiện bác test cái độ bám với khả năng bám đường của em ấy thế nào. làm vài chuyến off-road cùng em CRV cho đổi gió. EM thấy có một số bác đi off road với em ấy, kết quả cũng có vẻ khả quan và đã lắm. bác làm thử xem coi sao

Hạng C
10/7/11
565
118
43
để ý này lốp mỏng. Đẹp nhưng chạy đường trường không được to6t` lắm. CHọn hàng rin vẫn ổn hơn

Hàng rin thì đảm bảo độ bền rồi nhưng ma đôi khi em thấy mình cũng nên thử mấy cái mới cho nó độc chút (mặc dù em hài lòng với cái mâm của CRV lắm rồi).

Hạng C
10/7/11
565
118
43
sẵn tiện bác test cái độ bám với khả năng bám đường của em ấy thế nào. làm vài chuyến off-road cùng em CRV cho đổi gió. EM thấy có một số bác đi off road với em ấy, kết quả cũng có vẻ khả quan và đã lắm. bác làm thử xem coi sao

Em chưa có điều kiện chứ nếu có điều kiện thì cũng đei xa rồi. Em chỉ mới đi mấy chuyến khoảng 300km đổ lại, có mấy đoạn chạy cao tốc khoảng 100km/h vẫn thấy bám đường ổn lắm. Em thấy có bác chạy CRV hành trình phượt 2500 km về cũng khen em nó lắm. Bác có đi xa với CRV chưa vậy?

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Tình hình là chúc mừng các bác nào hiện giờ đang chạy CRV, theo kết quả doanh số thì tháng 7 vừa rồi, CRV vượt qua Maz về số lượng xe bán ra, dạo này CRV hơi bị đắt hàng rồi đấy

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Tình hình là chúc mừng các bác nào hiện giờ đang chạy CRV, theo kết quả doanh số thì tháng 7 vừa rồi, CRV vượt qua Maz về số lượng xe bán ra, dạo này CRV hơi bị đắt hàng rồi đấy

Có bà bạn em mới mua CX5 cũng đang tiếc hùi hụi, mới mua tầm 3 tháng trước mà giờ khơi khơi mất toi 40tr. CX5 cứ giảm giá liên tục như thế thì người mua tiếc của chết mất. Hồi xưa thì cứ chê này nọ CRV của nhà em, giờ thì lại thích mê. =))