Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/5/12
0
1
0
Re:Một thiết kế hiện đại khác của bên em

totodk nói:
Những mẫu thiết kế nội thất mới của bên em...

Sofa bố trí vậy vướng lối vào phòng ăn. Bàn bếp cũng có vẻ nhỏ, muốn chặt cục xương chắc bỏ xuống đất.
Vì diện tích nó ko cho phép đó bác...phần để xe hơi trong nhà đã chiếm dụng hết một khoảng lớn rồi...còn bàn bếp cũng ko nhỏ đâu bác, nếu làm rộng wa' thì lối đi ko thoáng...

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

tuando nói:
Bác gom các công trình của bác vào chung 1 thớt show hàng thôi nhé. Mỗi căn 1 thớt thì forum ko đủ chỗ chứa :)
Dạ e biết rồi...tại e quên...^^

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38

Cái gu thiết kế của Bác chủ là thích dùng tông màu tối nhỉ, kể cả tông màu logo cty của Bác (đây là ý kiến cá nhân em thôi, có gì không phải Bác bỏ quá cho nhé)

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

laonong nói:
Cái gu thiết kế của Bác chủ là thích dùng tông màu tối nhỉ, kể cả tông màu logo cty của Bác (đây là ý kiến cá nhân em thôi, có gì không phải Bác bỏ quá cho nhé)
Ah này là thiết kế bên e làm chứ ko phải e bác ơi...e thì cái nào đẹp e thik ah chứ ko theo gu cụ thể nào hết...còn logo cty là do theo style Mộc nên dùng tông này nó mới phù hợp đó bác...Sẽ tùy gu của KH chọn mà bên e sẽ thiết kế sao cho phù hợp nhất...nói chung e tôn trọng KH và qua đó đóng góp ý tưởng thiết kế để đưa ra phương án tối ưu cho khách...KH tìm đến bên e thường xuyên cũng vì uy tín và chất lượng bác ah...e cám ơn ý kiến của bác nhé...:)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
31/5/12
66
2
8
Tp. HCM

Bên cty bác vẫn xài scan để rend à?
Em thấy ánh sáng đèn hơi loạn? ;)

Hạng F
4/1/08
8.300
111.586
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com

Em xem 2 thớt của bác thấy thiết kế hiện đại, nội thất đẹp và đăt tiền nhưng không thấy chỗ nào cho thiêt bị lọc nước. Ở 1 thời gian, chủ nhà và bên em cùng mệt vì rất khó tìm chỗ lăp.

Hạng D
23/8/08
3.140
1.832
113
45

Thời tiết miền Nam với màu sắc căn nhà như thế này mang lại cảm giác mát đấy chứ.
Chỗ tiếp khách không đẹp lắm.
Bề rộng căn nhà có lớn không mà cột nhô ra nhiều thế ạ? Hay là nó phải thế mới được.

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

hnxuan nói:
Bên cty bác vẫn xài scan để rend à?
Em thấy ánh sáng đèn hơi loạn? ;)
Cái này e cũng ko rõ...vì có 1 người khác làm...lúc này chị ấy đang mang bầu sắp sinh nên e nghĩ làm nó hơi rối...:D

Status
Không mở trả lời sau này.