Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/3/13
110
5
18
Dự án có thêm những tiện ích cao cấp đi kèm, trung tâm thương mại văn phòng, bệnh viện, trường học theo tiêu chuẩn quốc tế, có bến đỗ du thuyền, tệ làm sao được.

Nghe mấy chú HN khen quá trời mà. HI vọng SG cũng không tệ.

Tập Lái
14/5/15
3
4
3
38
Dự án có thêm những tiện ích cao cấp đi kèm, trung tâm thương mại văn phòng, bệnh viện, trường học theo tiêu chuẩn quốc tế, có bến đỗ du thuyền, tệ làm sao được.

Nhưng sẽ thật tệ nếu thằng bạn mình thành cư dân ở đó còn mình thì không. Phen này chắc phải cày cuốc để giả nợ nhà thôi.

Hạng B2
23/3/13
161
6
18
Giờ chọn căn hộ hiện đại ở khu đầy đủ tiện nghi, an ninh lá dớt thôi. Quan trọng có xiền :))
Có tiền thì cứ qua Q.7 hay khu Q.2 có đầy bác ơi, em thấy ngay khu Tân Cảng cũng mọc lên như nấm

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Nhanh vậy?? Chắc toàn chuyên gia nước ngoài quản li´ công trình.Nhất định sẽ đình đám nhất Vietnam rồi.Tương lai đời sống cao đây..
Nhanh hay chậm liên quan đến chủ đầu tư có tài chính mạnh hay không nữa, tập đoàn Vincom tài chính mạnh nên chuyện tiến độ nhanh là bình thường thôi

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Nhưng sẽ thật tệ nếu thằng bạn mình thành cư dân ở đó còn mình thì không. Phen này chắc phải cày cuốc để giả nợ nhà thôi.
Ai mà không cày bác ơi, bác có thấy đại gia họ cũng cày ngày cày đêm đó thôi. Cày mới có xèng mua căn hộ cao cấp và xe hơi xịn chứ

Hạng B1
13/5/15
96
4
18
47
tui là tui chỉ khoái được ở cái tầng cao, nhìn xuống dưới đường thấy lúc nhúc người đi như những con kiến bò lổm ngổm ngoài đượng thoai ah :))

Hạng B1
12/5/15
76
1
8
45
tui là tui chỉ khoái được ở cái tầng cao, nhìn xuống dưới đường thấy lúc nhúc người đi như những con kiến bò lổm ngổm ngoài đượng thoai ah :))
Căn hộ cao cấp càng cao càng mắc chứ đâu rẻ đâu, ở trên cao toàn penny house không thôi, chỉ sợ không có đủ $ mua thôi

Tập Lái
12/5/15
4
0
3
44
Đông lắm lắm nhưng toàn người có trình độ, trí thức nên không thấy xô bồ, ồn ào. Dự án này cũng khá kén người mua vì đẳng cấp quá!

Hôm trước ông anh tui tham dự ở GEM đây mà, đông như quân nguyên toàn dân đại gia nhiều xèng, công nhận quá hoành tráng.

Hạng B2
23/3/13
161
6
18
Hic, toàn vài tỷ trở lên/căn hộ, đã bỏ ra một số tiền lớn để sở hữu căn hộ ở đây, cuộc sống phải xứng đáng với đồng tiền đã bỏ ra chứ nhỉ? Máu rồi đấy!!
Căn hộ ở đây không có giá vài tỷ đâu bác, tầm 3 tỷ trở lên thôi, ngay trung tâm thành phố lại có quá nhiều tiện ích nữa mà

Hạng B2
27/12/12
101
3
18
Hồi xưa muốn ngắm cảnh Sài Gòn phải leo lên toà nhà 33 tầng tốn tiền uống cà phê, giờ có tiền mua căn hộ cao cấp ở tầng cao cao ngắm thoải mái. Thích Vinhomes ở ngay cạnh bờ sông mát phải biết.

mình chỉ thích là view quá đẹp, ban đêm mà được nhì từ ban công nhà mình phóng tầm mắt bao quát thành phố thì còn gì thích hơn nữa ha.

Status
Không mở trả lời sau này.