Hạng B2
25/2/18
388
498
63
38
bác hay thật đấy mỗi hãng lại có một phong cách một triết lý riêng không thể làm hài lòng tất cả mọi người được còn về giá thì bác thử xem trên xe trang bị nhiều công nghệ thế mà giá thấp thì thiệt cho bên họ quá
bạn nên đọc kĩ ý mình viết nha, mình rất thích xe này của Nissan :d

Hạng B2
25/2/18
388
498
63
38
Nếu được như các chuyên "gia" nói thì VN mình có khác gì thiên đường
thường thì các chuyên gia hay chê thậm tệ chẳng ai mua xe cả, thấy bài nào post lên cũng chê bai thui hà trừ Vin Phét :))))

Hạng B2
19/11/17
387
331
73
Có thể thương lượng được trừ thẳng kg lấy km, em nghĩ thế
Phụ kiện khuyến mại nếu quy ra tiền mặt toàn bị chia nửa giá thôi bác. Nói chung giá này không thơm.

Tập Lái
22/6/19
9
0
1
TP HCM
bác hay thật đấy mỗi hãng lại có một phong cách một triết lý riêng không thể làm hài lòng tất cả mọi người được còn về giá thì bác thử xem trên xe trang bị nhiều công nghệ thế mà giá thấp thì thiệt cho bên họ quá
thêm đc cái cam 360 độ với loại xe hạng B là ko cần thiết, nhưng nó kém đối thủ nào là: ga tự động, bệ tỳ tay hàng ghế trước và sau, ghế bọc da, phanh đĩa sau, hoặc như cửa sổ trời (với Accent)

Tập Lái
15/6/21
39
33
18
thêm đc cái cam 360 độ với loại xe hạng B là ko cần thiết, nhưng nó kém đối thủ nào là: ga tự động, bệ tỳ tay hàng ghế trước và sau, ghế bọc da, phanh đĩa sau, hoặc như cửa sổ trời (với Accent)
em thấy nó có cái cam 360 rất hay, đánh vào tâm lý của các khách hàng lái mới và mua xe lần đầu. Mỗi tội giá cao quá

Hạng B2
19/6/12
337
238
43
36
cam 360 thực sự không cần thiết, lái xe tầm vài tháng là quen xe tự canh được ngay, sẽ không cần đến nữa