Tập Lái
11/2/15
33
7
8
36
Em thích số sàn nên đang gom lúa lên bản SL chạy cho nó sướng. giá hợp lý mà đầy đủ tính năng ko bị cắt cái j
Bác truất đấy :)) Mới ra được 1 tháng đã múc rồi à. Em cũng ước ao lớm

Tập Lái
9/3/15
6
0
1
37
Ford đi trong thành phố oách mắt hơn Nói thế thôi, xem xét nhu cầu mà chọn lựa xe để đi. Ở thời điểm này Navara ngon nghẻ hơn, kể cả màu cũng đẹp, trắng với nâu. Cam/nâu đi đường trường, Bạc/Trắng đi trong thành phố. Số tự động thì có VL, SL thì số sàn

Tập Lái
9/3/15
8
0
1
33
Hệ thống khung gầm của con này cũng là 1 lợi thế. khung gầm dạng hộp kín chắc chắn và góp phần nâng cao khả năng vận hành

Tập Lái
9/3/15
6
0
1
32
Em tôi mua con đời trước con này, tôi đi cùng. Bản trước đi thì máy khỏe nhưng hơi cứng tay lái, con này máy ngon hơn, hiện đại tiện nghi như này rồi tay lái cũng nhẹ nhàng nữa nên đáng mua lắm.

Tập Lái
9/3/15
6
0
1
37
Em tôi mua con đời trước con này, tôi đi cùng. Bản trước đi thì máy khỏe nhưng hơi cứng tay lái, con này máy ngon hơn, hiện đại tiện nghi như này rồi tay lái cũng nhẹ nhàng nữa nên đáng mua lắm.
Bác có nhận xét gì về hệ thống ánh sáng với khoá an toàn của xe không?

Tập Lái
9/3/15
6
0
1
32
Con này có khóa thông minh i-key với cả khởi động bằng nút bấm. Nhìn chung là hiện đại hại điện hơn nên cũng được đánh giá cao trong dòng xe pickup của năm nay đấy. Bác lấy con này thì ngon vì giá cũng khá đẹp chứ không phải không.

Tập Lái
9/3/15
6
0
1
32
Bác có nhận xét gì về hệ thống ánh sáng với khoá an toàn của xe không?
À với cả hệ thống ảnh sáng thì dùng bóng LED-projector, đèn định vị ban ngày dạng LED, cũng là hàng độc trong phân khúc xe bán tải năm nay

Tập Lái
9/3/15
6
0
1
37
À với cả hệ thống ảnh sáng thì dùng bóng LED-projector, đèn định vị ban ngày dạng LED, cũng là hàng độc trong phân khúc xe bán tải năm nay
Em cảm ơn bác. Có lẽ em sẽ đi test thực tế cho chắc chắn.

Tập Lái
17/3/15
3
0
1
34
Con này túi khí chỉ có 2 nhé. Nhưng bản này tiết kiệm xăng hơn. Kể cả đọ với Ranger luôn. Nói chung nếu đi xa nhiều đi Nav sẽ rất sướng và an toàn. Bác nhu cầu như thế thì nên đi xem Nav, lượn qua cả Ford lướt lướt nữa cho biết, ôm cả cục tiền đi mua xe thì cứ xem cho thỏa mắt bác ạ