Thảo Luận Nissan Navara !!!!

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
CDW nói:
mới hôm qua ôm con Navara làm chuyến vũng tàu về .nói chung cảm giác lái tuyệt :oops: y như lái sedan vậy :D

Hehehe . Cảm giác mấy chú sedan cứ đi chầm chậm né ổ gà , o voi còn em Navara cứ phang sướng bác nhỉ ?!!!!!!!!

M2
Hạng B2
6/4/11
160
1
16
40
huycl2507 nói:
Hôm nay đạp em Navara trên cao tốc 140-150 km/h mà cảm giác thấy còn đầm lém , hơn con Cam Le 07 của em , chắc do xe mới , xe bốc thật , đạp ga cảm nhận xe rút rất rõ dĩ nhiên k thể = E300 nha các bác

@hino86 : em bán cho ai dưới tỉnh anh mà để anh bị đụng hàng vậy á

Ford Ranger em chạy 140, tay lái lắc lắc thấy mà ghê, nếu đúng như bác nói thì chiếc pickup này quả thực good quá

Tập Lái
26/2/11
16
0
0
ntm72 nói:
em cũng mới đi miền Tây về bằng con Navara mới, đúng là ngon thật các bác ah, chú Ford Ranger ko có cửa so sánh với em này, độ bốc, cách âm, hệ thống nhún... đều ăn đứt Ranger, em nghĩ nếu Navara mà làm 7 chổ thì chắc Everest chỉ có khóc ròng thôi.
Bác ơi em 7 chỗ của Navara là em pathfinder đó bác, em này về tới Việt Nam hơn 90 ngàn Obama đó. Nên Everest khóc ròng là phải roài

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
CDW nói:
mới hôm qua ôm con Navara làm chuyến vũng tàu về .nói chung cảm giác lái tuyệt :oops: y như lái sedan vậy :D
Thiệt hả? Chúc mừng bác !

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Con này ở ngòia nhìn chất vàngầu hơn các em khác đã xuất hiện trước .

Hạng F
5/3/05
8.717
75.002
113
đây
huycl2507 nói:
Hehehe . Cảm giác mấy chú sedan cứ đi chầm chậm né ổ gà , o voi còn em Navara cứ phang sướng bác nhỉ ?!!!!!!!!

còn em đi Tân Uyên ôm cua có chiếc Navara bám theo còi miết... qua 3 cua chạy với tốc 80km/h thấy chú ấy tụt mất vì cứ phải phanh hoài trong khi em cứ giữ vô lăng nhấn ga, cảm giác cũng sướng :D như lái F1 vậy

bác hài hước ghê :D lôi sedan ra bắt lội ruộng với Navara, em cũng vào tự sướng phát

Hạng B2
29/10/03
190
6
18
53
tuanle nói:
huycl2507 nói:

còn em đi Tân Uyên ôm cua có chiếc Navara bám theo còi miết... qua 3 cua chạy với tốc 80km/h thấy chú ấy tụt mất vì cứ phải phanh hoài trong khi em cứ giữ vô lăng nhấn ga, cảm giác cũng sướng :D như lái F1 vậy

bác hài hước ghê :D lôi sedan ra bắt lội ruộng với Navara, em cũng vào tự sướng phát

chắc chú lái Navara đó mới lấy xe nên chưa dám đạp, gặp em thì ....thôi rồi, bác mất hút với em thì có :D