Hạng B1
5/4/07
85
423
53
Chào bác chủ, bác vui lòng pm mình giá con xe 5+2 này ra luôn biển số nhé. Mình đang quan tâm chiếc 7 chỗ nhỏ gọn. Xe có mấy màu vậy?

Hạng B2
tieupham nói:
Chào bác chủ, bác vui lòng pm mình giá con xe 5+2 này ra luôn biển số nhé. Mình đang quan tâm chiếc 7 chỗ nhỏ gọn. Xe có mấy màu vậy?
Ra biển khoảng 1,6 tỷ bác ạ. có màu đen, trắng, bạc, xám, đỏ bác nhé

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
còn qq 5 chỗ thì bao nhiêu bác?ông bạn đang phân vân cx5,cvr.nhưng mà em này nhìn kết hơn,giá mà hơn vài k thì bảo chả múc em này

Hạng B2
28/11/06
337
29
28
49
Ông anh đang đi con này. Mua từ năm 2009. Nội thất và tiện nghi bình thường. Hàng này nhập từ Trung Đông hết, làm gì mà nhập từ châu âu

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
Tung_vo nói:
Ông anh đang đi con này. Mua từ năm 2009. Nội thất và tiện nghi bình thường. Hàng này nhập từ Trung Đông hết, làm gì mà nhập từ châu âu
Em thì không biết model mới này của Bác chủ nhập từ đâu. Nhưng em dám khẳng định là Qashqai không phải cái nào cũng nhập từ Trung Đông. Trước đây công ty em có nhập em này về, Sản xuất tại Anh Quốc Bác ạ!

Hạng B2
hino86 nói:
Tung_vo nói:
Em thì không biết model mới này của Bác chủ nhập từ đâu. Nhưng em dám khẳng định là Qashqai không phải cái nào cũng nhập từ Trung Đông. Trước đây công ty em có nhập em này về, Sản xuất tại Anh Quốc Bác ạ!
Chuẩn đó bác hino86, Qashqai sản xuất ở Anh và xuất cho thị trường Châu âu hoặc Trung Đông.
Bên em nhập về từ 1 trong 2 thị trường đó, Trung đông thì thường có 2 bản SE và LE còn Châu âu thì không chia SE, LE mà chỉ là 1 cầu, 2 cầu, 5 chỗ hay 7 chỗ.
Các bác tham khảo ạ

Hạng B1
8/4/12
86
3
8
HCMC
Bên bác có Nissan Rouge không? giá ra tới biển số là ?, có màu nào? Em đang muốn đổi xe nên cần thông tin. Cám ơn bác