Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
zìa VN đi, giải tỏa cơn khát 7 chổ fullsize, máy dầu, 2 cầu, số tự động, Nhựt Bổn. Biết đâu chừng đè luôn anh Fòtủn như Navara đè Hilux :D
Khát gì bác? SUV 7 chỗ có thiếu đâu? FT, EV, PJS, MU X, TRAIBLAZER. Mà em này ko phải full-size nhà bác

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Uhm, tùy bác mà. Dù bác có mua hay không thì Toy vẫn số 1 TG. Đó là sự thật, để có được điêù này thì Toy không phải chỉ chém gió mà có được bác à.
Đó là Toyota thế giới với các dòng xe toàn cầu. Em có tiền và lòng tự trọng để làm khách hàng đúng nghĩa nên em nói không với sản phẩm của Toyota Việt Nam.

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
nhìn caùi giá Xtrail hiện giờ ở vn,thi đua cái phiên bản terra về vn lắp ráp bán giá trên 1 tỷ thì lúc đó doanh số cũng giống như Xtrail bây giờ :Đ

Hạng D
21/2/17
1.567
1.693
113
43
Khát gì bác? SUV 7 chỗ có thiếu đâu? FT, EV, PJS, MU X, TRAIBLAZER. Mà em này ko phải full-size nhà bác
Đối với bọn Tây lông thì có lẽ mấy mẫu trên không fullsize nổi. nhưng với dân châu Á thì có thể chấp nhận là fullsize do dáng người châu Á nhỏ hơn.
Cái vụ fullsize midsize này không như tiêu chuẩn an toàn hay options có thể tuỳ theo từng khu vực được mà.

Hạng C
21/9/14
620
8.558
93
56
Cá nhân em thấy FT là đẹp nhất, chỉ tội máy hơi yếu sinh lý, và giá còn hơi cao, nếu tính giá thuế NK giảm về 0 mà con FT bản Full về 1.1 tỏi thì cháy hàng là chuyện không cần phải bàn cãi
Dáng vẻ đẹo xấu thì tùy người. Ngòai ra, các yếu tố khác như độ rộng rãi, an toàn, ... đối vớii nhiều người lại là quan trọng hơn.

Hạng D
24/9/13
1.125
1.464
113
FT máy dầu không có số tự động, EV và PJS giá trên trời, MU X động cơ công suất thấp và không có bản 2 cầu, Trailblazer thương hiệu Chev bị người VN kì thị. Nói chứ bây giờ bác tìm một chiếc 7 chỗ máy dầu 2 cầu số tự động giá quanh 1 tỏi ngoài trailblazer ra chẳng còn sự lựa chọn nào khác, nếu bác là người thích sự bền bỉ của thương hiệu Nhật thì với các yêu cầu như trên thì bác tìm đâu ra. Do đó Nissan Terra về mà đáp ứng được khâu khuyết của thị trường thì ngon, giup đa dạng thị trường thêm sự lựa chọn phong phú cho người tiêu dùng. Terra SUV 7 chỗ kích thước hình như dài hơn Fortuner tí bác ơi thì nó cũng tiệm cận full-size rồi.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đó là Toyota thế giới với các dòng xe toàn cầu. Em có tiền và lòng tự trọng để làm khách hàng đúng nghĩa nên em nói không với sản phẩm của Toyota Việt Nam.
FT là Toy Indo mà bác, hay là lại loại Indo nữa? Bác có tự trọng , vậy hàng triệu triệu người trên toàn TG mua Toy thì là không tự trọng sao?

Hạng D
30/3/09
1.116
1.201
113
Về vn được động cơ như Navara VL. Giá ngang isuzu MuX thì ngon cơm

• Like
Reactions: volangchi
Hạng D
7/3/18
1.169
2.434
113
Cá nhân em thấy FT là đẹp nhất, chỉ tội máy hơi yếu sinh lý, và giá còn hơi cao, nếu tính giá thuế NK giảm về 0 mà con FT bản Full về 1.1 tỏi thì cháy hàng là chuyện không cần phải bàn cãi
Bác nói đúng, nhưng đúng chỉ 1 nửa: FT chỉ đẹp ngoại thất thôi, nội thất thì xấu nhất phân khúc: khoảng cách các hàng ghế quá ngắn, chiều dài cơ sở bé nhất.

• Like
Reactions: xlive