Tập Lái
22/6/15
2
1
1
41
Xin chào cả nhà, em làm bên phòng Kinh Doanh của Nissan Việt Nam.
Hiện tại Nissan Việt Nam đang áp dụng chương trình khuyến mãi hấp dẫn cho các dòng sản phẩm xe Nissan.
Mời các bác vào link để xem thông tin và giới thiệu cho mọi người có nhu cầu mua xe nhé:
http://nissan-vietnam.vn/news/chuong-trinh-qua-tang-mua-he/

Xin cảm ơn.

• Like
Reactions: nissanbmt
Tập Lái
22/6/15
2
1
1
41
Thông tin của em như sau:

Đinh Hoàng Lâm
Sales Assistant Manager
Fleet/Corporate sales Management

NISSAN VIETNAM CO., LTD.

Mobile. +84 989 055 096
E-mail. [email protected]

Tập Lái
25/11/15
44
26
18
39
Nhìn cái nội thất e nó chán chẳng muốn đọc tiếp.xấu vãi ...shit

Tập Lái
25/11/15
29
18
3
35
Mình đang phân vân giua Mazda 2 và Nissan Sunny.
Bạn sale nào của Nissan cho mình xin báo giá Sunny XV nhé. Email: [email protected]
Báo mình giá tốt nhất cho xe lăn bánh. Giao xe Vũng Tàu
Thanks much

Tập Lái
25/8/15
12
0
1
51
[pagebreak]

Xe đẹp ah, đi Nissan máy móc rất ok. Tuy nhiên các bác mua phải căn nhắc vì thay phụ tùng tại Nissan Tân Sơn Nhất toàn bị thay đồ đểu là chủ yếu vì có tên thủ kho và quản lý ở đây cấu kết tuồng hàng vào. Mình là 1 nạn nhân ở đó nên cạch mặt Nissan Tân Sơn Nhất này luôn.[/pagebreak]
Nếu đúng như bác này nóí thì hãng Nissan (Ông chủ của Nissan TSN) cần tống cổ 2 thằng nhân viên biến chất này ngay không sẽ mất khách hàng và mất uy tin cho chính hàng. Tuy nhiên bác Tungbt83 cũng cần có bằng chứng xác thứ cung cấp cho đại diện hãng. Trước mắt anh em cứ cạch Nissan Tân Sơn Nhất ra, không ai lo cho mình bằng chính bản thân chúng ta đâu.

Tập Lái
25/8/15
12
0
1
51
Thông tin của em như sau:

Đinh Hoàng Lâm
Sales Assistant Manager
Fleet/Corporate sales Management

NISSAN VIETNAM CO., LTD.

Mobile. +84 989 055 096
E-mail. [email protected]
Đồng chí này kinh doanh VIP nhỉ, quăng mỗi cái chức danh lên là xong, vậy mà cũng là Sales đấy chứ, lại còn có chữ Manager nữa.

Tập Lái
28/8/15
4
1
1
44
Cần tìm Sunny XV SE. Bác nào biết em này mới rổ giá ra sao, và có nên mua lúc này hay đợi đến 1/7 nhỉ. Lần đâu tiên xắm vợ 2 nên cần các bác chỉ giáo. Chân thành cảm ơn.