O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả
RE: Nissan TEANA 2.0 đẳng cấp

Bên ngoài không thô đâu bác ơi, xe này ở Thailand chạy cũng khá nhiều khoảng 3 ~ 4 năm nay rồi. Còn vụ made in Taiwan thì không đáng lo như hàng "trung của" vì đơn cử như phụ tùng xe thì Taiwan luôn tốt hơn hàng Thailand, với nữa Ford "mông đau" cho cho thị trường Châu Á là hàng Đài Loan đó bác ơi :D

Hạng B1
14/6/06
95
0
0

Thưa các bác giá xe cũng okie đó các bác chỉ có 48,5 k ban đầu hoàng Huy showroom Hanoi bán 53k đó. Xe hàng Đài Loan nhưng còn hơn khối hàng Liên doanh Việt Nam bác ah`. em đã so sánh rồi khung vỏ hơn hẳn, mà tay lái nhẹ và thất như Lexus LS

Hạng B1
14/6/06
95
0
0

Trích đoạn: dawn

Xe này sx ở đâu vậy bác? rất đẹp, chẳng biết giá cả thế nào, mà xe nhập khẩu sao chỉ có 2 túi khí:D
Đính chính 4 túi khí

Tập Lái
4/2/08
11
0
0

Mấy anh cho em bít nếu em ở Hà Nội thì kiếm em này ở chỗ nào??:)
thanks alottt....

Hạng B1
14/6/06
95
0
0

Trích đoạn: previousthing

Mấy anh cho em bít nếu em ở Hà Nội thì kiếm em này ở chỗ nào??:)
thanks alottt....

Bác qua HoangHuy Showroom 183 Bà Triệu, HN mà tham khảo

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Em thấy 2.0 là kinh tế nhất, hàng của Nissan thì có SX ở TQ cũng phải có cái chuẩn của nó, chứ đâu thể so sánh với hàng chính hãng TQ như Li fan hay gì đó, test phát bẹp từ trước ra sau[:eek:]

Hạng B1
14/6/06
95
0
0

Trích đoạn: kanz_min

em tưởng em này phải là 2.4 chứ nhỉ??? search trên mạng toàn thấy 2.4
bac kiểm tra nhầm rồi chỉ có 2.3 thôi chứ làm gì có 2.4l hả bác. con 2.0 nàyC/O Tawain. máy móc và các thiết bị đều là của nhật chỉ có mỗi nội thất taiwan thôi

Hạng B1
9/2/06
69
1
0
hanoi

Đúng rồi, tớ có thằng bạn làm chung bên Thái land đi xe này được khỏang 2 năm nay rồi. Hồi nó mới mua, mình có sang nó chở đi ăn trưa 1 lần. Tớ thấy nó không thô đâu, to đẹp, hòang tráng đấy chứ. Nội thất thì chắc chắn tinh tế hơn xe Toyota rồi. Giá thì tớ không bình luận vì tớ... mù tịt