TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
Teana ở Mỹ là Altima, em ngồi thử thấy nó cái gì cũng được hơn Camry, chỉ tội cái nhập về mình giá bằng Merc C. Thôi ráng chờ nếu có bản từ Taiwan về khoảng dưới $50k như thế hệ trước thì ngon. Camry & Sonota ko có cửa so với em này về độ vọt và khung gầm.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Teana cái gì cũng ngon, mỗi tội ở Việt nam thì mất giá nhiều.

Em cũng công nhận với các bác . Em làm trong hãng nissan bình dương nek nên em cũng chạy thử tất tần tật rồi teana ngon lắm
Có bác nào muốn lái thử để cảm nhận liên hẹ nhé
Nissan Bình Dương
0911556171

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
Xe em teana 2.0 bị vấn đề như sau nhờ các bác giúp: mấy hòm nay cứ để qua đem là sáng màn hình phía trước trở về trang thái default hiện lên 5 ô tròn nhỏ tại 4 góc và chính giữa. Phải lấy tay nhấn vào các nút tròn đó màn hình mới hoạt động bình thường. Em thay bình tuy nhiên vẫn bị như vậy? Nó bị lỗi gì vậy các bác chỉ giúp. Dạo này nissan Sân bay đóng cửa thì còn chỗ nào bảo dưỡng ở hcm kg vậy các bác? Thanks các bác nhiều

Tập Lái
1/11/15
14
8
3
39
Đùa chứ con này phải gọi là Sedan Midsize xấu nhất trong danh sách, nhà mình có một bà đang đi con này, mỗi lần tụ tập ăn uống để con này cạnh con Accord càng thấy con Teana xấu đau xấu đớn, xấu đến nỗi mình chưa bao giờ thèm ngồi thử vào.

Hạng B2
17/5/11
164
496
63
Nội thất của Teana đúng lÀ phê lòi, đồ da mềm, cầu kỳ, tinh xảo. Nhưng gầm thấp quá, khoảng sáng 137 đi đường VN laf thấy cảnh. Ngoại hình thì chấp nhận được nhưng ko quá sắc so với mazda hay Accord