Thảo Luận NISSAN TEANA SAIGON

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Giàn nhíp của Teana hơi yếu và mềm, các bác biết chỗ nào để chỉnh giàn nhún hơi cứng và mạnh hơn không????

Tập Lái
7/3/10
16
0
0
51
maibatiendung nói:
Giàn nhíp của Teana hơi yếu và mềm, các bác biết chỗ nào để chỉnh giàn nhún hơi cứng và mạnh hơn không????

Bác wa bên Cường Thanh đi, bên đó có

Hạng B1
24/2/10
82
1
6
47
Cho em hỏi còn chổ nào bán xe Teana 2.0 của Nhật nữa k!? Sao em hỏi mấy chổ mà nói là hết hàng..hic hic. em ở TP.HCM.

Tập Lái
19/3/10
7
0
0
Chào tất cả mọi người. Sau khi ngiền ngẫm OS nhiều ngày, cuối cùng mình đã tậu 1 em Teana TW 2.0 màu bạc, ngày mai sẽ nhận xe. Cũng xin một chân làm mem của OS luôn. Mình 7x, nội trợ kiểu mới và chỉ mới lái xe được gần 1 năm thôi nên còn rất gà...
rất mong mọi người chỉ giáo.

Tập Lái
19/3/10
7
0
0
michael_auto nói:
Cho em hỏi còn chổ nào bán xe Teana 2.0 của Nhật nữa k!? Sao em hỏi mấy chổ mà nói là hết hàng..hic hic. em ở TP.HCM.

Chào bạn, mình vừa kết thúc quá trình lùng sục Teana khắp Sài Gòn, mạn phép mách bạn là Teana JP ở SG chẳng còn ai bán đâu, hình như ngoài HN thì còn 1 chiếc màu đen đấy. Với lại mình đến Cường Thạnh thấy các loại Nissan JP ở đó chán òm, có lẽ mình là nữ nên thích những thứ lấp lánh thời trang :) cuối cùng mình cưới 1 anh TW , chả biết chất lượng thế nào nhưng hình thức thì

Chúc bạn sớm tìm được xe

Tập Lái
19/3/10
7
0
0
Casanova_asta nói:
Hình như bác này làm thớt bên Kylin thì fải, xem đây tham khảo thêm chất lượng của teana xứ Đài nè :

Cái bác này, e chỉ định vào forum OS tham khảo ý kiến mọi người để mua xe. Dưng cơ mà đọc cái kiểu ném đá của bác em bực thật đấy, em quyết định đăng ký làm member OS để "lói chyện" với bác đấy. Em là phụ nữ, mà phụ nữ vốn hay bị "lói" là "nắm chyện" thế cơ mà em thấy bác cứ nà còn "nắm chyện" hơn cả em nữa cơ.
Em để ý thấy bác và có lẽ cả nick trandinhhoang cung la bac luon thi phai chi chuyên đi choc ngoáy thôi , xe TW, xe LD, Xe JP em đều thấy bác
cả. Em đoán chắc bác fan ruột Mactin107
033102flo_1_prv.gif Em [i
lói [/i]khí không phải chứ bác mau phắn về FC M107 của bác đi đừng quấy chỗ mọi người mất vui

Vô cùng xin lỗi các bác khác phải đọc bài này. Em vốn bà tám, buôn dưa lê quen rồi, rất bức xúc với hội phá bĩnh. Xin các bác lượng thứ

Tập Lái
6/1/08
16
0
0
canada
NISSAN TEANA dep tuyet voi,khong biet engine 2.0 liters hay 2.5 liters,Dung co the noi ro,co LINH xin chuc mung DUNG co xe moi.

Hạng D
21/9/04
1.361
9.563
113
Saigon
www.dongbich.com
Noitrokieumoi nói:
Chào tất cả mọi người. Sau khi ngiền ngẫm OS nhiều ngày, cuối cùng mình đã tậu 1 em Teana TW 2.0 màu bạc, ngày mai sẽ nhận xe. Cũng xin một chân làm mem của OS luôn. Mình 7x, nội trợ kiểu mới và chỉ mới lái xe được gần 1 năm thôi nên còn rất gà...
rất mong mọi người chỉ giáo.

Giá bao nhiêu vậy bác