Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113
Re: Đối thủ Toyota Camry xuất hiện ...

Dạ không thách thức gì đâu bác Mun. Cách đây 2 tuần em vừa cho một em Merc C300 AMG (đồ chơi gắn thêm) hít khói ngoài Nguyễn Văn Linh. Nên nếu bẩu Legacy chạy như mứt, không đua được thì em không hiểu C300 AMG chạy như gì? Hay trình tài yếu hen?

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113

Đua xe hả
THeo kèo Richie nhé, chấp 5s luôn

Ủng hộ gà nhà, kiếm tí cháo

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

halogen nói:
HappyGuy nói:
Không thấy bác nào quan tâm Mazda 6 nhỉ. Em đọc review thấy cũng ngon mà sao ở VN ít thấy xe này quá
em này điểm review cao nhất trong phân khúc ở Mẽo

Em cũng vote cho Mazda6, mẫu mới thì chưa có dịp ngồi lên nhưng mẫu cũ trước đây chạy phê vật vã.

Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40

Toyota Camry tại sao vẫn thành công ở VN, đối tượng mua xe này đa phần lứa tuổi từ U45 trở lên, mà độ tuổi này thì khi bỏ ra hơn 1 tỷ để sở hữu ít khi nào mà muốn mạo hiểm nên cứ Camry mà quất.
Còn dưới U45 , đội tuổi này tiền không nhiều, nếu có thì họ lại chọn 3 Series or Mer C, nên Teana or Mazda 6 lý thuyết thì rất ngon nhưng thực tế thì ít người dám mạo hiểm mà bỏ tiền ra mua.
Chính vì vậy mà Mông đâu cũa Ford chết một cách thê thảm, cách đây mấy năm khi Mondeo về VN , Và em có hỏi người của Ford VN một câu : Xe này độ tuổi từ 30 đến 40 rất thích vì kiều dáng Sport, thông số kỹ thuật nhỉnh hơn Camry, nhưng vấn đề khách hàng ở độ tuổi này thì Việc thích và khả năng thanh toán luôn tỷ lệ nghịch, nên chắc chắn Mông sẽ rất đâu. :D

Hạng D
29/10/07
2.005
9.469
113
HCM
www.bsdinsight.com

không riêng gì ở VN, mà ở nước ngoài, lẫn Mỹ cũng thế thôi, To Cam vẫn rất nhiều.

Tập Lái
13/3/13
5
0
0

các anh hay bàn tán linh tinh quá. Tôi và các bạn của tôi không bao giờ đi xe toyota hay nissan cả.

Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113

giáo sư già nói:
các anh hay bàn tán linh tinh quá. Tôi và các bạn của tôi không bao giờ đi xe toyota hay nissan cả.
Thầy mới đổi từ Escape lên GLK nên mạnh miệng nhỉ? Vote cho thầy

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Ráp kèo đi:
Richievn: Subaru Legacy "chạy như mứt" máy boxer tăng áp turbo, 2.5L, 265 Hp

VS......

P/s: anh Gà Lạc vs con Phò Escape 3.0 V6 vừa độ intake tăng thêm vài mã lực có muốn ráp kèo ko ạ?

Tập Lái
13/3/13
5
0
0

Richievn nói:
giáo sư già nói:
Thầy mới đổi từ Escape lên GLK nên mạnh miệng nhỉ? Vote cho thầy

Anh có nhầm tôi với ai không ?