Hạng B1
17/3/13
92
1
8
Em thắc mắc là tài xế đưa xe lên xe tải rồi ra bằng cách nào nhỉ?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
VuongGAD nói:

Câu hỏi này hay đến bác, làm em nhớ có lần đi ra Hải Phòng nhận chiếc SLR cửa cánh bướm ... :D làm sao tài xế có thể ra cửa ?? :D

Hạng D
16/7/13
1.304
15.248
113
Nội thất...đẹp...không cầu kỳ...nhưng.rất sang trọng.... giá sẽ cao đây....khó cạnh tranh ở vn...

Hạng B2
12/7/13
101
1
0
otosaigon nói:
VuongGAD nói:

Câu hỏi này hay đến bác, làm em nhớ có lần đi ra Hải Phòng nhận chiếc SLR cửa cánh bướm ... :D làm sao tài xế có thể ra cửa ?? :D
hài, e cũng có thắc mắc như pác...

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113
Năm ngoái lúc Nissan mới ra Altima ở Mỹ em có ra xem, bản Base thì có dc cái Keyless-Go. Giá ra thuế là khoảng $26k. Mắc quá nên em mua ko dc.

Hạng C
8/7/13
609
17.421
93
hyvong nói:
otosaigon nói:
VuongGAD nói:

Thường cont để chở xe hơi sẽ có thiết kế bên hông tháo chốt có thể gỡ 1 phần hoặc gỡ toàn bộ vách ngang nhằm mục đích mở cửa xe và di chuyển xe khỏi cont
Nếu cont ko thiết kế như vậy mà thiết kế dạng hộp cứng như mọi cont khác mọi chuyện cũng chẳng rắc rối gì. Chỉ việc dùng Key hạ kính lái xuống rồi chui vào de xe ra!

Hạng B2
23/5/12
134
2
18
52
ArterNis nói:
hyvong nói:
otosaigon nói:
VuongGAD nói:
Thường cont để chở xe hơi sẽ có thiết kế bên hông tháo chốt có thể gỡ 1 phần hoặc gỡ toàn bộ vách ngang nhằm mục đích mở cửa xe và di chuyển xe khỏi cont
Nếu cont ko thiết kế như vậy mà thiết kế dạng hộp cứng như mọi cont khác mọi chuyện cũng chẳng rắc rối gì. Chỉ việc dùng Key hạ kính lái xuống rồi chui vào de xe ra!
Sao không chun ra sau, hạ ghế sau rồi chun ra bằng khoang hành lý cho đơn giản nhỉ :)