Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
streaker nói:
otosaigon nói:
streaker nói:
1.5tỉ mắc hơn cả BMW320 thì có mà bán cho ma. Tầm giá như Mazda 6 nhập cũng đã khó bán rồi. Nếu không bít cách luồn lách để xe về VN có giá tốt thì đem hàng về phí công thôi :) Nhìn các tấm gương Subaru, Renault, Honda Accord nhé.

Lâu quá không gặp bác Streaker, bác còn chạy chiếc Infiniti không??

Hi bác Hải, dạo này không thấy bác qua ăn sáng bên quán Thì Là. Em vẫn còn chạy chiếc Infiniti, đang nghe ngóng xem giá rổ mấy em Infiniti Nissan VN chuẩn bị nhập về thế nào để lên đời nhưng khả năng là giá sẽ mắc hơn cả BMW, Audi mà như thế thì chịu :)

Nếu bác quyết tâm đổi xe mới thì em có thể xin hỗ trợ giảm giá phần nào cho khách hàng đam mê thương hiệu Infiniti Nissan như bác ..

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53
Re: Đối thủ Toyota Camry xuất hiện ...

truong195 nói:
Xe dap nói:
Với giá này thì Mer C và 3 Series tiếp tục hưởng lợi, em thấy cách làm giá của Trường Hải cho thương hiệu Kia và Mazda là khôn ngoan nhất, Giá này thà mua Cam 2.5Q ngon lành hơn nhiều, ai nói Cam 2.5Q ít Option....:D
Họ đâu cần bán đâu, chỉ cần mọi người nghĩ Nissan giá rất cao; đến khi mở cửa họ sẽ tùy cơ định đoạt.

Đã lỡ bán không chạy thì phải giả bộ làm cao luôn phải không bác? :D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Nếu giá rẻ hơn Cam thì OK chứ giá bằng thi k bao giờ cạnh trang được

Hạng B2
19/9/11
255
16
18
So cùng cấp ví dụ Teana 3.5 và Accord 3.5, thì chọn Accord hay hơn chứ các bác nhỉ, Teana hơn những gần 4 trăm tr mà hình thức, options 0 vượt trội gì.

Hạng B2
30/10/11
145
2
18

Nội thất màu kem nhìn giống Lexus , VN là nước đang phát triển nên từ từ dân mình biết nhiều loại xe . Ra đường hỏi mấy bạn " Ông biết Mitsu kô , biết Nissan kô " chẳng ai biết đúng là buồn .

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
otosaigon nói:
VuongGAD nói:
Em thắc mắc là tài xế đưa xe lên xe tải rồi ra bằng cách nào nhỉ?

Câu hỏi này hay đến bác, làm em nhớ có lần đi ra Hải Phòng nhận chiếc SLR cửa cánh bướm ... :D làm sao tài xế có thể ra cửa ?? :D
Hạ kính xuống....ra theo đường này!!!