Thảo Luận Nissan Tiida

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
Nissan89 nói:
ABFinance nói:
Hi bác Nissan89 và các bác trong Nissan Club!
Tư gia bác Nissan89 có bộ sưu tập các em Nissan xinh ghê!
Trước nhà em cũng có em Nissan Bluebird 1988 2.0 SGL màu xám bạc như em nhà bác!hix, nhưng kinh tế không cho phép nên phải bán lâu rồi!
Em cũng mê em ấy lắm.Trước sau gì cũng phải mua lại và make-up thành một em black thật đẹp. Vậy giờ các bác cho em tham gia hội Nissan để lâu lâu được post bài góp ý kiến với,các bác có đồng ý khoong ạ?

Welcome bác tham gia diễn dàn cùng AE. Hôm nào có dịp, rủ nhau họp mặt cái nhé bác
P/s: thớt này em đâu có hình của Bluebird nhỉ? Sao bác biết được? Hi hi, Em vẫn đang sử dụng đi lại hàng ngày đấy (số AT).
vâng ạ! em cám ơn bác Nissan89 và các bác nhiều lắm ạ! em vẫn mê Nissan Bluebird 1989 SGL mà ! hồi còn sinh viên , em vẫn gặp em bác mỗi sáng khi đi học ở bùng binh Cộng Hòa . hì hì . Em nhận ra nhờ cái che mưa lơ lửng sau của em nhà bác đó ạ! hì hì . Hội ngộ trên Forum tuyệt vời quá . Hôm bữa , em thấy em của bác trên page: thay mâm , em mừng quá trời !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/8/14
2
0
1
47
Em đang đi Nissan Tiida hatbach. Cảm nhận là tuyệt vời từ không gian sử dụng đến cách âm. Nội thất đơn giản không cầu kì quá nhưng rất chú trọng đến thiết kế nội thất sử dụng. Chúc mừng bác chủ thớt có lựa chọn sáng suốt
Chào bạn,

Mình đang đi Nissan Tiida (sedan 2005). Mình đang tìm cuốn uswr manual, bạn có thì cho mình xin nhé

Cám ơn nhiều