Hạng D
15/11/13
3.922
4.797
113
Giá ngon cho một xe nhập nguyên con từ Mỹ.
Chỉ order chính hãng từ nhà máy Mỹ thôi nhe bác. Còn trang thiết bị đều có sự khác biệt so với bản bán ra tại thị trường Mỹ :D.

• Like
Reactions: Wiltt
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Giảm giá thế này là hợp lý rồi các bác mua nhanh cho nó hết đi để còn về bản mới chứ :D

Hạng D
26/3/15
1.110
1.338
113
"Nissan Teana đang được Nissan Việt Nam phân phối được nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ"
câu này có nghĩa là xe xuất bán sang vn giống xe đang bán bên Mỹ không các bác?

Hạng B2
28/10/14
144
126
43
42
Chỉ order chính hãng từ nhà máy Mỹ thôi nhe bác. Còn trang thiết bị đều có sự khác biệt so với bản bán ra tại thị trường Mỹ :D.

Theo em nhìn trong trang Wed của Nissan thì Altima SL ở VN thì bản Mỹ Altima SL với bản ở VN gần giống hoàn toàn nha bác:
Nissan Altima SL ở vn là bản cao cấp nhất bên Mỹ rồi (Nếu bác nào thấy bản Altima S thì chắc chê đến độ nào nữa, gương chiếu hậu là loại cố định không gập đc, 4 bánh là mâm sắt, không đèn gầm, không cửa sổ máy lạnh cho hàng ghế sau, màn hình rất nhỏ,.....)

Bản Mỹ không có lẫy sang số trên Vô lăng nhưng ở VN lại có (chỉ Altima SR mới có lẫy sang số trên vô lăng)
Bản Mỹ có sưởi ghế và vô lăng, bản VN không có
Chức năng remote điều khiển cửa garage đóng mở và chống chói trên gương chiếu hậu ở giữa xe vẫn được giữ nguyên
Automatic Emergency Braking Forward Collision trên clip thì thấy có nhưng trong thông số không thấy có.

Lúc trước em thấy nhiều bác chê xe hơn cả tỷ mà không có gương gập điện. Nhưng mấy xe Camry, Accord, Altima,..... chỉ có chỉnh điện chứ không gập điện. Chỉ có một số ít dòng xe cao cấp mới có (infiniti QX60,...)

Hạng B2
21/11/15
139
61
38
35
Con này theo mình ngoại thất ok. Mình đã được đi, cảm giác êm và đằm chắc hơn Camry. Tuy nhiên nội thất xấu, như cho những xe cách đây 1 thập niên. Bản 2019 nội thất đã được thay đổi theo xu hướng mới, đẹp hơn nhiều, chỉ có điều động cơ 2.5 mà chỉ có 180 mã lực thì bảo thủ quá.