Hạng B2
12/1/06
128
51
28
43
saigon
vincitygrandparkq9.com
hcivic nói:
Cũng khá hòan chỉnh đấy bác!Chúc mừng sự thành công này của bác nhé!

Theo tui thấy, phía trước đẹp ấn tượng rồi bác. Còn đàng sau em nó ... chắc bác đang thiếu xèng nhỉ? Bác gắn cho em nó cản sau được không? Thêm cầu thang lên nóc và cái baga nóc nữa sẽ phong trần - bão táp vô cùng!:p Còn bộ móng chân em nó nữa cũng cần hòan thiện hơn bác nhể?:cool:
Trưa mai ỌP với XNL tại Vườn Xưa nha bác?Mong gặp lắm thay!
Cám ơn bác đã khen em nó. Bác nhận xét đúng lắm, xe em phía sau nhìn còn trống vắng, em dự định gắn bánh treo phía sau và ba-ga mui nữa. Logo OS em lấy về rùi, chưa kịp gắn. Còn thiếu logo XNL nữa, mấy bác chỉ giùm em làm sao để có logo XNL. Em sắp cưới vợ cả nên cn phải lo nhiều việc, các bác thông cảm, hẹn vào dịp khác ở quán Vườn Xưa.

Hạng B2
12/1/06
128
51
28
43
saigon
vincitygrandparkq9.com
Xe em ưng ý nhất là cặp Projector BMW ở dưới cản bóng xenon màu “ánh nắng”. Bên trong còn cặp loa Infinity, hôm sau em sẽ phốt hình lên khoe mấy bác.

Hạng D
16/3/09
3.304
54.069
113
www.tet.com
bác làm cái cản trước rất hoàn chỉnh và rất đẹp.bác nghiên cứu thêm phía sau nữa là ok.

Hạng B2
12/1/06
128
51
28
43
saigon
vincitygrandparkq9.com
vucamry nói:
bác làm cái cản trước rất hoàn chỉnh và rất đẹp.bác nghiên cứu thêm phía sau nữa là ok.

Cám ơn Bác. Phía sau em phát thảo rùi, bánh treo, baga mui, thay lại giàn đèn led tạo vẻ hiện đại… vấn đề là phải chờ duyệt kinh phí..:D

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
45
minhmilk nói:
hcivic nói:

Theo tui thấy, phía trước đẹp ấn tượng rồi bác. Còn đàng sau em nó ... chắc bác đang thiếu xèng nhỉ? Bác gắn cho em nó cản sau được không? Thêm cầu thang lên nóc và cái baga nóc nữa sẽ phong trần - bão táp vô cùng!:p Còn bộ móng chân em nó nữa cũng cần hòan thiện hơn bác nhể?:cool:
Cám ơn bác đã khen em nó. Bác nhận xét đúng lắm, xe em phía sau nhìn còn trống vắng, em dự định gắn bánh treo phía sau và ba-ga mui nữa. Logo OS em lấy về rùi, chưa kịp gắn. Còn thiếu logo XNL nữa, mấy bác chỉ giùm em làm sao để có logo XNL. Em sắp cưới vợ cả nên cn phải lo nhiều việc, các bác thông cảm, hẹn vào dịp khác ở quán Vườn Xưa.
Đúng rồi, bác gắn bánh treo sau thì trông xì bo lắm, thay bánh rộng bản hơn (không biết 215/60R16 có được ko?).

Hạng B2
12/1/06
128
51
28
43
saigon
vincitygrandparkq9.com
Vitamen nói:
minhmilk nói:
hcivic nói:

Đúng rồi, bác gắn bánh treo sau thì trông xì bo lắm, thay bánh rộng bản hơn (không biết 215/60R16 có được ko?).

Xe em b ánh 195/75R16, kh ông c ó tr ợ l ực n ên thay b ản l ớn h ơn s ợ b ẻ l ái kh ông n ổi hehhehe