Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
39
RE: nối đuôi nhau rất đều

Trích đoạn: chuongmed

Trích đoạn: phantan

Em chỉ thắc mắc những cú liên hòan thế này xử thế nào nhỉ? [8D]
Thằng sau đền cho thằng trước do không giữ khoảng cách an toàn. Chỉ có thằng cuối cùng là phải vừa đền vừa tự sửa xe.
củng được vì thằng cuối cùng chỉ phải sửa cái đầu thôi. còn cái đuôi vẫn y nguyên
bài học kinh nghiệm: nớ giữ khoản cách an toàn khi chạy nhanh

Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Kia morning còn bị móc mất logo nữa chứ. Hay bị rớt khi tông chiếc xe máy.?[8|]?!

Tập Lái
11/4/07
39
0
0

Trích đoạn: anit

Trích đoạn: chuongmed

Trích đoạn: phantan

Em chỉ thắc mắc những cú liên hòan thế này xử thế nào nhỉ? [8D]
Thằng sau đền cho thằng trước do không giữ khoảng cách an toàn. Chỉ có thằng cuối cùng là phải vừa đền vừa tự sửa xe.
củng được vì thằng cuối cùng chỉ phải sửa cái đầu thôi. còn cái đuôi vẫn y nguyên
bài học kinh nghiệm: nớ giữ khoản cách an toàn khi chạy nhanh

Thằng cuối mà mua BH VCX thì thằng cuối là lành nhất, có BH lo hết.

Bài học kinh nghiệm : nhớ mua BH :D vì chạy trong phố bác giữ khoảng cách kiểu gì thì ko đâm thằng trước thì bị thằng sau đâm trong những vụ như thế này.

Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)

dzụ này mở ở highway chắc mấy cụ bán muối hết, em lúc nào cũng cách xa 20m cho an tòan.

Tập Lái
25/8/07
42
0
0

Trích đoạn: natakha

dzụ này mở ở highway chắc mấy cụ bán muối hết, em lúc nào cũng cách xa 20m cho an tòan.

Cách 20m mà bác chạy >60km/h thì cũng không đc an toàn cho lắm đâu bác ạ, em cung biết là đi trong phố mà không bám sat đuôi xe đi trước thì thể nào cũng bị xe máy tạt đầu, rồi lại phải phanh gấp ...:mad:

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

nhưng mà ko hiểu sao thằng xe máy lại nằm kiểu đó nhỉ, có khi lỗi này bắt đầu từ thằng xe máy chạy ẩu :mad:

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Hay : Xe sau đền xe trước, đơn giản. Thế xe sau bảo tôi giữ khoảng cách an toàn đã dừng lại đúng lúc, nhưng anh sau tông vào đuôi tôi đôn xe tới thì sao? [8D]