Hạng B1
6/12/13
74
36
18
vdieptakei nói:
 Lái nhàn quá gây chủ quan là có, nhưng các bác điều chỉnh thói quen là ok. Đừng co cả 2 chân lên là đc :D
 Khi đi trong phố nó vô tác dụng. Cao tốc nhiều khi cũng vô tác dụng. Đúng là chỉ dùng khi đi trên QL, giới hạn tốc độ mình set tối đa mà kh lo mát ga ăn biên bản.
Thây đổi thói quen là một đều cần, nhưng phải cân nhắc bác, đi cao tốc, quốc lộ nhiều hay đi với cc hay đi nội thị nhiều. Em thì nghĩ ko nên thay đổi thói quen chỉ vì cái này. Cái chân nó khó chịu lắm.... Làm mình mất tập trung

Hạng B1
6/12/13
74
36
18
auto_chien nói:
ps xăng gắn vô nhìn cái vô lăng đẹp lắm nha. vậy bữa nào mà vệ sinh giàn lạnh trước sau là không được xem luôn đó nha. xem nữa là sót thương lên đến 10 lần . 
Lúc đó em quăng xe cho bác đi cafe đã đời rồi vào nhận lại xe cho chắc bác..hihi. Cám ơn bác

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
6/7/08
4.291
3.070
113
auto_chien nói:
mỗ ý kiến đều mang cho anh em os nói chung và mfc nói riêng một trải nghiệm mới chúng ta mang đến cho nhau những niềm vui và niềm đam mê. không nóng tính, không kích bác. buồn thì gọi điện chửi thẳng . heheheehe

Rảnh không ??? Nghiên cứu cho xong CC cho PS D AT rồi tiến tới bước cao hơn nữa là PS D MT đi, đỉnh của đỉnh

Vưỡn đang đợi, dẫu biết chả bao giờ dùng CC nhưng bác làm được thì chơi, đi chém gió mới thẳng tay được !!!!

1/4/07
21.905
16.704
113
0913168658
Các Bác Grandis trươc khi gắn đều hỏi em hêt. Ai cũng khen, ngon bổ rẻ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/3/05
1.745
8.177
113
52
MFC
Xe em thì cả dzợ & em đều khoái có CC do xài chủ yếu ngăn ngừa vụ bắn tốc độ :), mấy chú cớm bẩn tức điên khúc đầu cao tốc LT-GD

Về thói quen buông chân như bác chủ thì tại bác co chân lại :), chứ bác cứ tỳ nhẹ lên chân Ga cũng đâu có làm xe chạy lẹ lên , đừng tì lên chân Thắng nhé

Các bác cứ nghĩ CC là tiện nghi để co chân lên ghế như bác gì ngoài VT đã viết thì em xin can . Rất nguy hiểm

Vụ tiết kiệm xăng :
Em chưa thử nên không bàn đc

• Like
Reactions: cuibapmazda626