Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
12
Re:FFC - Danh sách thành viên chi hội

Vác rượu ra hầu có ai uống đâu bác. Mỗi lần off thứ sáu hàng tuần lèo tèo vài người, mà bây giờ toàn beer chứ cai rượu hết rồi bác ơi.
Lâu lâu phải làm mới để thấy đời tươi trẻ, vui khỏe. Đời đẹp quá có chi là buồn.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Chivas nhàm quá rồi, mỗi thành viên ra mắt lại thì đổi 1 loại rượu lạ và độc đi, vừa ít giả (do ít phổ biến) vừa thêm kiến thức rượu cho dân quê mùa kiểu như em

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
12

Em có chai " nước mắt quê hương " 100% chưng cất bằng nếp quê, bảo đảm uống vô không say không về. Hôm nào off em xin đem đến hầu cùng các bác

Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com

Bia rượu chỉ là tượng trưng xã giao. Cái chính là mối thâm giao.....

Đăng ký tiếp để trở thành thành viên chính thức đi các bác

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com

SANG DANG nói:
Em có chai " nước mắt quê hương " 100% chưng cất bằng nếp quê, bảo đảm uống vô không say không về. Hôm nào off em xin đem đến hầu cùng các bác

Em cũng có chai "nếp chân dài", bữa nào off mang ra hầu các bác nhóe

Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com

Đã qua rồi cái thời ... xa xưa, hú 1 phát có tới 30 bác ra off chai (có bác không biết uống nhưng vẫn ra chơi).

Thời thế đã thay đổi, giờ phải sưu tầm sẵn rượu lạ và đi mời mọc để các bác ra off chai. Vậy mà sự thật rất phũ phàng: ít nhất là 3 lần off chai em chứng kiến chỉ có 2 bác. Thế lày là thế lào?

13/7/12
1.268
112
63

huynhnhatminh nói:
Chivas nhàm quá rồi, mỗi thành viên ra mắt lại thì đổi 1 loại rượu lạ và độc đi, vừa ít giả (do ít phổ biến) vừa thêm kiến thức rượu cho dân quê mùa kiểu như em
LẠ thì được chứ ĐỘC thì ai mà dám hả cha nội?

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Joseph_Nguyen nói:
Đã qua rồi cái thời ... xa xưa, hú 1 phát có tới 30 bác ra off chai (có bác không biết uống nhưng vẫn ra chơi).

Thời thế đã thay đổi, giờ phải sưu tầm sẵn rượu lạ và đi mời mọc để các bác ra off chai. Vậy mà sự thật rất phũ phàng: ít nhất là 3 lần off chai em chứng kiến chỉ có 2 bác. Thế lày là thế lào?
Joseph_Nguyen nói:

Thê gọi là thăng trầm, nhạc đang giáng mà gõ nốt # nghe sao lọt. Chuyển qua chơi jazz đê cho nó nhảy