Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Vậy là bác HT nhận đơn rồi nhé... E cũng chuẩn bị chai Chivas 18 rùi...chờ cụng ly mời các bác :):):)

Em nói bác đừng cười em! Thông lệ của FFC là Chivas nhưng thật lòng em chỉ khoái rượu đế nguyên chất, uống vào nó êm êm, dìu dịu, ngòn ngọt,...lại còn thơm thơm mùi lúa, mùi nếp,...thi thoảng nó lại còn phản phất cả mùi cỏ, mùi cây...nữa cơ chứ!.......Ôi thôi là thôi rồi.......!!!

(Thằng Ất thằng Giáp đâu rồi! Ra sau nướng cho ông con khô cá Lóc đặng ông tiếp khách cái coi!)

Chẹp chẹp...! Thôi em đi............chết đây!

• Like
Reactions: Hungtadico
Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com
Em nói bác đừng cười em! Thông lệ của FFC là Chivas nhưng thật lòng em chỉ khoái rượu đế nguyên chất, uống vào nó êm êm, dìu dịu, ngòn ngọt,...lại còn thơm thơm mùi lúa, mùi nếp,...thi thoảng nó lại còn phản phất cả mùi cỏ, mùi cây...nữa cơ chứ!.......Ôi thôi là thôi rồi.......!!!

(Thằng Ất thằng Giáp đâu rồi! Ra sau nướng cho ông con khô cá Lóc đặng ông tiếp khách cái coi!)

Chẹp chẹp...! Thôi em đi............chết đây!
Hóng...

• Like
Reactions: Hungtadico
Hạng B1
30/7/13
75
46
18
Vậy thay đổi nội qui đi bác, thành viên mới đêm theo 1 chai 5 lít rượu Bồ Đá hoặc chai 10 lít rượu Gò Đen, hoặc chai 15 lít rượu Hồng Đào sứ Quảng (vẫn còn dư tiền mua mồi) Ha Ha Ha

Tập Lái
22/9/15
3
6
3
54

Chẹp chẹp...! Thôi em đi............chết đầy!
... khà khà ... ý bác HT là dùng "cây nhà lá vườn" khoái hơn fải khg?...mà thiệt tình gu em ... cũng đế nguyên chất ...y chang bác đó...:)

Tập Lái
1/11/15
22
24
3
38
Chào các anh HT, HP và các anh chị FFC. E là thành viên mới của OS muốn đăng ký vào hội FFC, mong các anh chị xem xét cho em tham gia để được giao lưu nhé. Sau đây là thông tin của e:
Nick: titanengineering
Họ tên: Nguyễn Trần Thịnh
Ngày sinh: 22-04-1986
Loại xe: Ranger
Màu xe: Trắng
Biển số xe: 51C-649.64
Tạm trú: Quận 2
HP: 0942490990
Email: [email protected]

Rất mong nhận được sự đồng ý của hội để được tham gia các chương trình của hội..

Hội ông nội
28/1/13
4.247
18.773
113
Bình Tân
Chào các anh HT, HP và các anh chị FFC. E là thành viên mới của OS muốn đăng ký vào hội FFC, mong các anh chị xem xét cho em tham gia để được giao lưu nhé. Sau đây là thông tin của e:

Rất mong nhận được sự đồng ý của hội để được tham gia các chương trình của hội..
Bác HT, HP vô nhận đơn kìa.:3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: Titanengineering
Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com

Welcome bác gia nhập chi hội FFC. Mong bác sẽ tìm được 1 sân chơi thú vị và giao lưu cùng các FFcers.
Sẽ mới bác ra mắt trong 1 dịp gần nhất nhé

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Tối nay em đã nhắn cho bác EcoRacer tham dự offline và ra mắt thành viên luôn rồi đó. Nếu bác Titanengineering sắp xếp thời gian tham gia được thì ra mắt mọi người luôn nhé!
Welcome bác!

Tập Lái
13/5/13
28
19
3
Sài Gòn
www.canho-himlam.vn
Nick: Nam Ozil
Họ tên: Trần Hải Nam
Ngày sinh: 10/2/1984
Loại xe: Ford Fiesta
Màu xe: Xám
Biển số xe: 51A - 204.04
Tạm trú: Quận 7
HP: 0944.888.089
Email: namhimlam@gmail.com

Rất mong nhận được sự đồng ý của hội để được tham gia các chương trình của hội.