Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Dạ, tôi lái EV rồi nha. Không có cái kiểu tranh luận cứ mở mồm ra là " đã lái xe chưa", tranh luận rẻ tiền. Bảo sao cái forum ngày càng đi xuống bởi cái kiểu mod như này.
Bác bình tĩnh. Cảm nhận là của riêng mỗi người. Họ cũng hỏi lịch sự thôi mà. Đâu cần quá nghiêm trọng vậy. Đơn giản cho thanh thản chút bác ơi.

Hạng F
29/10/14
8.544
11.232
113
Cụ viết văn hay quá :) cơ mà 1000Km đầu có thay dầu đâu cụ nhỉ ? Xe e ra làm bd 1000km đầu chỉ kiểm tra nước làm mát ba cái linh tinh, ko thay dầu mè gì cả.
Cụ muốn thay thì yêu cầu đại lý nó thay. còn bảo dưỡng 1000km đầu theo hãng chỉ là kiểm tra mấy con ốc vít.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
Giờ chạy qua mấy con Santa sắt bác còn them ko

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Hồi mới mua xe em cũng thích mấy màu kiểu xanh như bác vì nghĩ đen - trắng - bạc nhàm quá (hồi đó thị trường đang chuộng màu bạc với vàng cát), nhưng những lần đổi xe sau thì cứ đen - trắng - xám đậm mua nhìn lâu chán mắt nhất. Tất nhiên xe tiền năm bảy tỉ thì vô vàn màu đẹp hơn em chưa mua đc nên không nói.
Em cũng đồng cảm với bác vụ đang đi Ranger đổi Everest cái nội thất nhìn na ná nhau nên giảm độ sướng. Xe công ty em hay đi là Ranger mà khi gia đình mua 7 chỗ em còn không vote mua Everest nữa là bác sở hữu Ranger đi nhiều năm.

• Like
Reactions: Tài OS
Hạng B2
26/8/08
259
2.030
93
Hà Nội
Ủa, sao những bài thế này em ko đọc đc nhỉ, chỉ đọc được từ những bác khác vô comment

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.427
18.060
113
Lâm Đồng
Dạ, tôi lái EV rồi nha. Không có cái kiểu tranh luận cứ mở mồm ra là " đã lái xe chưa", tranh luận rẻ tiền. Bảo sao cái forum ngày càng đi xuống bởi cái kiểu mod như này.
Bác bình tĩnh, tính em đó giờ chưa kháy ai bao giờ.

Có thể nhu cầu và cảm giác của bác khác nên EV không phù hợp.
Vì bác chủ thớt này (và ba em) chắc chắn không phải sale hay seeding

Em hỏi bác đi EV chưa là vì muốn nhờ bác viết đánh giá của bác về EV để anh em cùng tham khảo. Chỉ cần bài viết đủ chất lượng, em sẽ chia sẻ trang chủ cho mọi người cùng xem và đánh giá.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.427
18.060
113
Lâm Đồng
Ủa, sao những bài thế này em ko đọc đc nhỉ, chỉ đọc được từ những bác khác vô comment
Bác chuyển lại giao diện iO giúp em nhé. Giao diện default hay bị lỗi "mất bài post đầu".
Nếu vẫn không thấy bài thì bác báo em, em nhờ kỹ thuật xử lý liền ạ

• Like
Reactions: Globe