Tập Lái
21/12/12
49
114
33
Xàm chút cho vui, đừng wăng đá em tội nghiệp
Camera lắp hơn 1 năm rồi mà còn như vậy.. sao làm thêm được nữa đây...chắc kiếm chiện đi chơi wé:3dchongchong:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
26/8/10
74
18
8
45
_kính gởi các bác trong hội sò cũng như các bác ngoài hội sò :Năm mới em xin kính chúc các bác ,các anh các chị một năm thật dồi dào sức khỏe ,một năm tràn đầy năng lượng , một năm luôn luôn diện kiến thật nhiều với thèng cha obama để mặc sức đi off. Dù em chưa phải thành viên của nhà sò chỉ đôi lần giao lưu với các bác trong ngày đầu sơ khai .nhưng em lại nhận được nhiều kiến thức bổ ích và những trợ giúp hữu hình cũng như vô hình .về cá nhân em xin chân thành cảm ơn bác Đăng (nganhaico) về cái vè xe (bác mang từ biên hòa xuống cho thèng em) ,bác khoa (cua óp ) về bài viết "cung đường phan thiết " (với e bài viết của bác vẫn rất giá trị thời điểm này) ,bác Dũng (PAD) về 2 cái bao siêu mỏng...........chìa khóa (k sợ bị thủng) ,bác Lộc ( GM CAPTIVA ) order dùm em cái bộ vệ sinh lọc gió KMN và bugi .. bác Lộc ( david ) ,bác luôn làm chuột bạch trên vk 2 của mình trước thấy oki bác share với mọi người ,đặc biệt là bác Diệp hụi choảng giúp em trãi nghiệm như logan sofc ăn nhưng chưa đc chơi .vv. .Xin chân thành cảm ơn và xin kính chúc sofc ngày càng lớn mạnh , đoàn kết bóp dza.. và quyết thắng ạ . em xin hết !
_PS: chi hội SOFC mình đi offline rất nhiều .k phải ai cũng có ĐK tham gia .nếu như mổi chặng đường mà đoàn mình đi qua có thêm một bài viết kèm bản đồ ,địa điểm ăn uống.. như bài viết "cung đường phan thiết " của bác cua thì hay biết mấy..nó sẽ giúp ích được rất nhiều cho em cũng như thành viên khác ! thanks all @@

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
_kính gởi các bác trong hội sò cũng như các bác ngoài hội sò :Năm mới em xin kính chúc các bác ,các anh các chị một năm thật dồi dào sức khỏe ,một năm tràn đầy năng lượng , một năm luôn luôn diện kiến thật nhiều với thèng cha obama để mặc sức đi off. Dù em chưa phải thành viên của nhà sò chỉ đôi lần giao lưu với các bác trong ngày đầu sơ khai .nhưng em lại nhận được nhiều kiến thức bổ ích và những trợ giúp hữu hình cũng như vô hình .về cá nhân em xin chân thành cảm ơn bác Đăng (nganhaico) về cái vè xe (bác mang từ biên hòa xuống cho thèng em) ,bác khoa (cua óp ) về bài viết "cung đường phan thiết " (với e bài viết của bác vẫn rất giá trị thời điểm này) ,bác Dũng (PAD) về 2 cái bao siêu mỏng...........chìa khóa (k sợ bị thủng) ,bác Lộc ( GM CAPTIVA ) order dùm em cái bộ vệ sinh lọc gió KMN và bugi .. bác Lộc ( david ) ,bác luôn làm chuột bạch trên vk 2 của mình trước thấy oki bác share với mọi người ,đặc biệt là bác Diệp hụi choảng giúp em trãi nghiệm nồng độ cồn như thế nào là được phép lái xe ạ.vv. .Xin chân thành cảm ơn và xin kính chúc sofc ngày càng lớn mạnh , đoàn kết bóp dza.. và quyết thắng ạ . em xin hết !
_PS: chi hội SOFC mình đi offline rất nhiều .k phải ai cũng có ĐK tham gia .nếu như mổi chặng đường mà đoàn mình đi qua có thêm một bài viết kèm bản đồ ,địa điểm ăn uống.. như bài viết "cung đường phan thiết " của bác cua thì hay biết mấy..nó sẽ giúp ích được rất nhiều cho em cũng như thành viên khác ! thanks all @@
Lặn sâu dữ Minh. Xuất hiện làm một bài sớ rất hay à

Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Chào các Bác ,em mới tham gia diễn đàn mong đc gặp gỡ &giao lưu cùng các Bác , nhưng ngày mai thì em lại có việc đột xuất ,hẹn các Bác dịp khác ạ !...../(cám ơn các Bác @nganhaico,@chickendau,@singapor....)

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Em mạn phép đăng vài tấm từ điện thoại cùi. Ốp ca phê sáng nay tại Rose
Các Bà cả 1 bên
NƠI TỤ TẬP ĂN CHƠI VÀ ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI CỦA AE SORENTO !

Các ông 1 bên

Cà phê xong thì ăn trưa ở Bò tơ Củ Chi gần nhà bác Cua (hình do Bác Cua cung cấp)