Hạng B1
14/11/15
91
31
18
51
M5 tết giao lưu công tử Bạc ]
Hẹn ngày tái ngộ
View attachment 422881
Chào cả nhà.
Mình đang tham khảo dòng xe nàyhy vọng 1tháng nữa sẽ đc tụ tập cùng AE.
Mình muốn hỏi hình cuối cùng, chíêc xe bên trái có phải là màu XÁM ko (vì mình thích màu này),màu này có phải yc hãng sơn theo như vậy ko ạ

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Chào cả nhà.
Mình đang tham khảo dòng xe nàyhy vọng 1tháng nữa sẽ đc tụ tập cùng AE.
Mình muốn hỏi hình cuối cùng, chíêc xe bên trái có phải là màu XÁM ko (vì mình thích màu này),màu này có phải yc hãng sơn theo như vậy ko ạ
Màu xám đó Bác. Tuy nhiên 2013 em thấy có sẵn màu này, 2014 trở đi chưa thấy ạ (không biết có phải đặt hãng sơn không)

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Chào các bác! Em vừa mới kết hôn với em Sò, và cũng là tài mới! Các bác cho em tham gia với! Nhà em ở Q5, số xe là 51F-58987
Rất vui nếu được tham gia!
Chào mừng Bác tham gia. Quận 5 thì mỗi sáng từ thứ 2 đến thứ 6 AE Sò tụ tập ở 221 Trần Bình Trọng nhiều lắm, kkkk

Hạng B1
14/11/15
91
31
18
51
Màu xám đó Bác. Tuy nhiên 2013 em thấy có sẵn màu này, 2014 trở đi chưa thấy ạ (không biết có phải đặt hãng sơn không)
Cám ơn bác.
sáng nay e ra SR xem rồi mà ko có màu xe như của bác. Sale nói ko có sẵn, nếu muốn thì phải chờ chắc hơi lâu.
E thấy màu nâu cũng ok, chỉ còn vđ rổ rá nữa thôi.
Hẹn sớm nhập hội với các bác ạ.

Tập Lái
19/2/16
3
7
3
39
Cám ơn bác.
sáng nay e ra SR xem rồi mà ko có màu xe như của bác. Sale nói ko có sẵn, nếu muốn thì phải chờ chắc hơi lâu.
E thấy màu nâu cũng ok, chỉ còn vđ rổ rá nữa thôi.
Hẹn sớm nhập hội với các bác ạ.

Nếu anh khoản 30 tuổi nên mua màu trắng, hôm trước tôi cũng như anh, đi xem màu quá trời, cuối cung thấy màu màu trắng là đẹp nhất .

• Like
Reactions: hcmatcc22
Hạng B1
14/11/15
91
31
18
51
Nếu anh khoản 30 tuổi nên mua màu trắng, hôm trước tôi cũng như anh, đi xem màu quá trời, cuối cung thấy màu màu trắng là đẹp nhất .
Mình ko hợp với màu trắng với lại mình cũng hơn số tuổi trên nữa, mình thích cái màu xám hay nâu gì đó mà chưa đc mục sở thị nên vẫn hơi lăn tăn.

• Like
Reactions: datphuongnam15
Hạng B2
2/2/15
113
194
43
54
Mình ko hợp với màu trắng với lại mình cũng hơn số tuổi trên nữa, mình thích cái màu xám hay nâu gì đó mà chưa đc mục sở thị nên vẫn hơi lăn tăn.
Bác @hcmatcc22 muốn xem thực tế màu thì mời bác sáng CN hàng tuần caffe với AE nhà sò tại caffe Rose ( bên hong nhà hát Hoà Bình ) hoặc số 01 Lý Thái Tổ. AE cuối tuần thường gặp nhau 1 trong 2 điểm trên, bác có thể phone HT ( số ở trang 1 của thớt này ).

Hạng B1
14/11/15
91
31
18
51
Bác @hcmatcc22 muốn xem thực tế màu thì mời bác sáng CN hàng tuần caffe với AE nhà sò tại caffe Rose ( bên hong nhà hát Hoà Bình ) hoặc số 01 Lý Thái Tổ. AE cuối tuần thường gặp nhau 1 trong 2 điểm trên, bác có thể phone HT ( số ở trang 1 của thớt này ).
Vâng, cám ơn bác, có time e sẽ ghé.
Hỏi thêm các bác, e dự là sẽ lấy xe trong khoảng 10 ngày nữa, vậy có cần phải lưu ý (yc sale giao xe sx mới nhất) ngày xuất xưởng của xe ko ạ hay đại loại như thế?
Các bác cho e xin link facebook của hội với ạ?