Chương Trình QT Thiếu Nhi 2016 của nhà SoFC năm nay tổ chức tại Vũng Tàu ( Hotel NEWWAVE ).
Buổi sáng đẹp trời ngày 29-05 anh em tập trung tại cafe Luna
View attachment 479321

Với bài tập thể dục buổi sáng rèn luyện 2 cánh tay... người đoạt giải nhất là Cường với thành tích là múa vợt diệt được nhiều muỗi nhất ... kkkk
View attachment 479322
Dán logo SoFC cho các thành viên mới tham gia
View attachment 479325
View attachment 479324
Đúng 10h ACE đoàn xuất phát... trên đường đi đến Bà Rịa do có nhầm lẫn chốt đoàn đã dẫn 2 thành viên mới đi vô Long Hải đánh bài... nên đoàn phải chờ hihi
View attachment 479326
Đoàn đã đến nơi tổ chức đêm gala QTTN cho các F1
Từ lúc đi VT về em làm riêng lẽ 2 chuyến Miền Tây và miền Trung. 3 tuần em đi 3k km. Giờ đang mong t7 đến sớm để tham gia với gia đình Sò chuyến từ thiện Cần Thơ đây ạ.

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM
Anh Tom ơi. Cái số 17 dán chổ kính lái. Nếu dán góc trên bên phụ, kề dưới chỗ dán tem đăng kiểm và phí đường bộ thì dễ thấy hơn đó anh.
Số đó phía trước ở đâu ra mà dán hả Dũng? Chỉ những thành viên kỳ cựu mới con stt củ đó thôi. Giờ phía trước chỉ logo, và stt cùng với logo phía sau. Chủ nhật ra cafe đi Dũng ...

Hạng B2
2/2/15
113
194
43
54
Các thành viên nhà SoFC trong dịp chào hè
NƠI TỤ TẬP ĂN CHƠI VÀ ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI CỦA AE SORENTO !

Cặp rượu đấu giá ( số tiền bán được sẻ được làm từ thiện vào đợt tháng 7 tới )

Nhà tài trợ cặp rượu là Bác Vũ amthanhxehoi . Xin phép các Bác SoFC em đại diện Chân Thành Cám Ơn Bác Vũ amthanhxehoi đồng hành cùng ACE nhà SoFC.

Để đấu giá thành công cặp rượu đặc biệt trên
ACE nhà SoFC cũng xin Chân Thành Cám Ơn Bác Lễ đã tài trợ 01 chai như vậy để ACE uống thử tại chổ.
Đây gia đình Bác Lễ