Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
Giờ mua HAG, HNG cùng lắm mất thêm 50% vốn đầu tư, nhưng biết đâu lời gấp 3 lần giá trị đầu tư sau 1 năm! TTF y như vậy

Hình như Gỗ Trường Thành đang là tấm gương nhà nghèo vượt khó

Mà các anh sắp chết đuối luôn luôn vẫy tay chỉ vào

Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
Bò số lượng thay đổi mấy hồi. Còn cổ thì biết rồi đó, mấy thằng NH khác đã bán giải chấp, BID mà không có lấy cổ thế chấp tài sản thì em sẽ rất ngạc nhiên ... Ngoài việc lấy cổ và nhà cùng làm thế chấp là tính double, việc lấy cổ còn rủi ro, liệu có đúng nghiệp vụ không. Em mà hỏi tại hội nghị là anh Hà chỉ có khóc.

Anh hỏi thế không sợ chúng nó đè ra nhét .... bò à

Hạng D
13/1/15
1.021
2.800
113
Bò số lượng thay đổi mấy hồi. Còn cổ thì biết rồi đó, mấy thằng NH khác đã bán giải chấp, BID mà không có lấy cổ thế chấp tài sản thì em sẽ rất ngạc nhiên ... Ngoài việc lấy cổ và nhà cùng làm thế chấp là tính double, việc lấy cổ còn rủi ro, liệu có đúng nghiệp vụ không. Em mà hỏi tại hội nghị là anh Hà chỉ có khóc.
Cái gọi là 18000 tỷ đảm bảo đó có gồm bò và cổ phiếu không anh Mèo?

Em mà dự ĐHCĐ BIDV là quay anh Hà ra dế luôn.

nói như anh chắc ĐHCĐ BIDV vừa rồi toàn bọn nu ko biết gì đi dự nhỉ?

DN Việt chết thấy các anh hả hê ghê luôn

Hạng F
2/3/14
12.223
128.262
113
nói như anh chắc ĐHCĐ BIDV vừa rồi toàn bọn nu ko biết gì đi dự nhỉ?

DN Việt chết thấy các anh hả hê ghê luôn
Có anh biết, có anh không biết bằng mình đâu.

Mình là doanh nhân nên mình ủng hộ doanh nghiệp, mình chả thích thú gì khi nhìn doanh nghiệp chết.

Tuy nhiên mình thấy doanh nghiệp nào mà không hiệu quả, không có năng lực, mà cố cứu chữa bằng cách phi thị trường là sự lãng phí tiền của.

Hạng B2
30/1/16
346
374
63
35
topic novaland mà sao thấy toàn HAG :D mọi người cho em tí ý kiến về galaxy 9, hôm rồi mới chạy ngang tham khảo, mang tiếng cc cao cấp mà ở lọt thỏm trong khu giang hồ quận 4 là thấy kì kì rồi

Hạng D
13/1/15
1.021
2.800
113
ôi a thật là bầu trời nhân cách, thôi a với con cháu chút chít của a cứ lao động hăng say đóng thuế nuôi mấy a lâm tặc nhé, tốt nữa thì a ráng mua xăng, điện giá cao tí để bù lỗ luôn cho mấy a xăng dầu với điện lực luôn một thể, mấy ảnh dạo này cũng khó khăn lắm. A có thấy cảnh 1 thằng cty con của bọn này vay NH 15 tỏi làm hạ tầng DA phân lô bán nền xong 1 năm sau đi xuống kiểm tra thực tế sử dụng vốn thấy nó xây dc cái lề đường, trên đó trồng.... 8 cây dừa :3dcuoi: chúc a có nhiều sức khỏe để còn cày bừa nuôi bọn báo cô
ờ, mình & mọi người ko thấy, nhờ anh chỉ ra mới biết đấy :3dcuoi:

thôi trả thread cho người ta đi anh, chỗ này éo phải chỗ để anh thể hiện

Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
Chủ thớt @N9ice tay ôm con tay nhấn like chứ nó lạc đề xa quá ẻm chỉ biết ngồi hóng :)

• Like
Reactions: N9ice
Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
em thấy tin mới về bác Hà bênh bác Đức đấy, anh em người ta như thế mà các bác cứ chém hoài http://www.24h.com.vn/tai-chinh-bat...en-boi-moc-hoang-anh-gia-lai-c161a786011.html

Uh!

em nghe nó cũng mùi mẫm lắm

tiếc rằng giờ lại đang hết tiền

chứ mà có là em hóng ngay coi các cụ trong bộ ít người quyết rút ống thở làm ma chay hay đút sâm kích điện

lúc này nhẩy vô bắt dao là đẹp nhất

• Like
Reactions: hunghtl
Status
Không mở trả lời sau này.