Tập Lái
2/7/15
28
22
18
36
ebay24.info
Các bác nghĩ phèn là gì. Em nghĩ tác giả cũng có ý hết đó. Ở quê, chó màu đen gọi là mực, chó màu vàng gọi là phèn. Vấn đề này liên quan đến xxx nên tác giả đặt tên thế và hình biểu tượng cũng là con gâu gâu thì chắc là ám chỉ ai các bác tự hiểu nhé. Kaka.
Chào bạn,
Mình có vài dòng như thế này. Thời còn học phổ thông mình rất thích đọc báo tuổi trẻ (có thể gọi là fan) mà thời đó thì báo mạng chưa phổ biến chỉ toàn báo giấy thui các bạn à. Cầm tờ báo trên tay là mình lật ngay đến trang có góc biếm họa để đọc trước. Phải nói là các họa sĩ của báo tuổi trẻ rất tài hoa. Qua bàn tay của các anh thì các vấn đề nóng bỏng của Việt Nam được vẽ lại với cái nhìn rất hài hước, hóm hỉnh.

Hết phổ thông mình lên Sài Gòn học đại học, đến giờ ra trường đi làm cũng gần 6 năm rồi nhưng mình vẫn thích xem báo biếm họa. Đây cũng chính là lý do mình đặt tên cho ứng dụng này. Với hy vọng góp một phần công sức nhỏ nhỏi của mình nhằm mục đích làm thay đổi cái một cái gì đó đã là thói quen của các anh CSGT nhà ta.

• Like
Reactions: nta139 and hta123
Tập Lái
2/7/15
28
22
18
36
ebay24.info
Phần search còn kém quá
Chào bạn,
Bạn vui lòng tìm kiếm bằng tiếng viêt có dấu nhé. Sử dụng văn viết để tìm kiếm, không sử dụng văn nói.

Mình ví dụ về cách tìm kiếm các lỗi vi phại giao thông thường mắc phải:
1. Vượt đèn đỏ: tìm kiếm bằng từ khóa "đèn tín hiệu" hoặc "màu đỏ"
2. Lấn tuyến: tìm kiếm bằng từ khóa "vạch kẻ đường"
3. ....
Thanks

• Like
Reactions: LoiVT
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Chào bạn,
Bạn vui lòng tìm kiếm bằng tiếng viêt có dấu nhé. Sử dụng văn viết để tìm kiếm, không sử dụng văn nói.

Mình ví dụ về cách tìm kiếm các lỗi vi phại giao thông thường mắc phải:
1. Vượt đèn đỏ: tìm kiếm bằng từ khóa "đèn tín hiệu" hoặc "màu đỏ"
2. Lấn tuyến: tìm kiếm bằng từ khóa "vạch kẻ đường"
3. ....
Thanks
Có cập nhật kịp thời theo nghị định or thông tư ko bác.