Hạng B2
29/4/14
64
4
8
Mình theo truyền thống nên vẫn ưng xe Nhật hơn
Anh nói đúng, mình cũng thấy mâu thuẫn khi mấy hãng xe Hàn, xe Trung bây giờ lại bán mắc hơn cả xe Nhật trong khi chất lượng thì chưa được kiểm chứng, đại lý thì thưa thớt

Hạng B1
22/5/14
44
2
8
43
City đời này đi êm không các bác? thấy nhiều youtuber khen quá mà chưa biết sao. Mong nhận bình luận có tâm của mấy bác

Hạng B1
20/5/13
60
3
8
Chủ thớt chọn City L em thấy ok đó, máy như bản RS, có an toàn chủ động sensing y chang. City L là lựa chọn hợp lý luôn kiểu ngon rẻ. lăn bánh 580 là quá kinh tế

Hạng C
28/4/14
53
1
8
Ủa City tháng này còn 500 triệu thôi hả mấy bác, lâu không cập nhật nên không biết? Nó KM hay sao?

Hạng B1
18/2/14
53
9
8
Tp.HCM
City đời này đi êm không các bác? thấy nhiều youtuber khen quá mà chưa biết sao. Mong nhận bình luận có tâm của mấy bác
Không rõ bác nói "êm" theo nghĩa nào.

Theo em hiểu thì đời 2023 hãng fix cách âm khá hơn hẳn so với đời trước. Còn hệ thống treo thì tinh chỉnh lại, nhưng em không nhận xét rõ được, thấy thoải mái, ít dằn xóc hơn.

Còn nếu nói về độ êm của máy thì chắc là có đó. Em chạy thử thì thấy hợp lý, vô lăng đầm chắc, tiết kiệm xăng và vỏ xe không bị mềm như mấy con cùng phân khúc. Đi cao tốc êm và thấy an toàn.