Hạng B2
4/9/11
206
326
63
cũng tham gia hội lâu rồi,nhưng chưa sắp xếp thời gian nên chưa đi với hội chuyến nào hết, chỉ mới tham gia offline cùng hội ở Anycar Q2 mà đã thấy vui rồi.
sẽ tham gia những chuyến đi với hội trong tương lai, dù có đổi xe khác thì mình vẫn tiếp tục tham gia hội vì thấy các anh em hội Civic Club SG rất vui và hòa đồng.

Hạng B2
15/8/15
227
174
43
Mình lần đầu ôm vô lăng đi cung đường này, lần đầu ôm vô lăng đi cự ly trên 250km, lần đầu đi đèo. Biết bao lo lắng, bỡ ngỡ nhưng mọi thứ tan biến và chuyển sang khám phá, trải nghiệm, cảm nhận, hứng khởi khi tham gia tour với đoàn! Con xe yếu nhất hội cũng đã hoàn thành chuyến hành trình với sự giúp đỡ của đoàn, an toàn, hào hứng! Mãi yêu Civic Club Sài Gòn !!!

Hạng B2
8/4/19
427
367
66
E nói như vậy không phải là phê bình, mà là nói với góc nhìn của người bên ngoài đoàn xe. Hy vọng các bác chạy xe theo đoàn sẽ hình thành ý thức nhường đường cho xe xin vượt khi có đủ điều kiện cho phép, vì các bác đi theo đoàn, tốc độ luôn chậm hơn tốc độ tối đa cho phép vì nhiều lý do, trong khi người tham gia giao thông khác cũng đông và không phải ai cũng chấp nhận nối đuôi một đoàn xe chạy chậm hơn tốc độ tối đa cho phép.
Hic vậy bác tham gia tour bác sẽ hiểu dc. E cũng chạy 1 mình và đi theo đoàn rồi. Hẹn gặp bác tour tới

Tập Lái
15/6/16
14
18
3
42
trên tinh thần chung thì em vẫn ủng hộ các chuyến đi như thế này.
nhưng thành thật mà nói, đi cùng lộ trình (không cùng đoàn) với một đoàn xe như thế này thì đúng là cực hình với những người chạy xe một mình.
Thực ra mình thấy Civic Club Saigon thuộc dạng chạy đằm thắm nhất trong các tour off rồi đó bác. Vì anh chủ tịch hơi mỏng một tí, hơi dẻo một tí nhưng lúc nào cần thì cực manly nha. Phải nói là cực vui khi biết và tham gia đoàn cũng ae khắp nơi

Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Thực ra mình thấy Civic Club Saigon thuộc dạng chạy đằm thắm nhất trong các tour off rồi đó bác. Vì anh chủ tịch hơi mỏng một tí, hơi dẻo một tí nhưng lúc nào cần thì cực manly nha. Phải nói là cực vui khi biết và tham gia đoàn cũng ae khắp nơi

Hiệu chưởng mỏng nhưng k có póng ngar kaka

Attachments