Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/2/09
44
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chuthonsgf nói:
HEHEHE nói:
Kèo nay ra sao ha bác thọ.SGF chấp 1.75 haaaaaaaaa ( Vũ Mập SV đá hậu vệ bán độ là cái chắc)
Đội 1 ......Saigon Ford chú thấy vậy chứ đội hình của OS không phải dể xơi đâu nhá..........he...he.........đá chầu nước mía đê............biết đội nào kèo trên liền hà......hiiii......Chuthon sẽ chăm sóc từng em 1.........nhất là Định SV, Vua đen, Long SV ...khà khà khà....

Kèo này Chuthong@ ăn chắc rùi ...heeeee. Chuthong@ chăm sóc 1 em thì được chứ chăm sóc cả 3 em thế này thì còn lại hai em sao đá được...

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

petrol nói:
Mai bận công việc cty không đi đá banh được, buòn quá ngủ é được, pot lên đây đỡ buồn....

lần sau ngủ ko dược thì alo chú thọ tâm sự nhé bác, chứ đừng spam lung tung :d

@LMLS: lại lỡ hẹn với đội anh nữa rồi :(

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

petrol nói:
Mai bận công việc cty không đi đá banh được, buòn quá ngủ é được, pot lên đây đỡ buồn....

Ngủ khong duoc thi alo cho SUBO nha bác…………bác cứ bận công việc hoài không chịu thể dục thể thao là yếu sức đấy nhé…………heeheh

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Không biết tối nay các bác ra sân thế nào nhỉ....??? còn sức để đá không mà sao " hăng" thế, đòi đá sân lớn ah....
@chuthonsgf : đá sân lớn là chú thòn chạy mệt nghỉ luôn, kiểu này chắc không còn thịt để xăm " nghêu" hay " sò lông" gì nữa đâu.........ihihih, phải không chú Thòn nhỉ???

tối hôm qua lớp ofc vẫn đi học bình thường khi vào lớp thì các bác ấy học bài chăm chỉ ,mặc dù mới hôm chủ nhật đi giao lưu cùng bác LMLS nhưng vẫn chạy tốt lém .bác petrol ( luân ) ghi được 1 bàn và rất tích cực tập luyện . bác thọ thì ghi được vô số bàn thắng ( từ quan trong đến cực kì quan trọng ).......cuối buổi lớp học được đưa đi tắm nước mía ,một số bác vừa tắm vừa uống ,một số khác chỉ bơi không uống ....mãi tối mịt mới tắm xong đi về ....hi ..hi.....
Dạo này lớp đi học đông đủ quá bác nhỉ, hèn gì đá hay lá phải rồi, hôm nào đá giải lớn nhé, bác vui đen mà ra giải lớn chắc giúp đội “ giựt “ giải liên tục nhỉ………ihhihihi

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

_Over nói:
Thứ 6 này bác SUBO rảnh lên ủng hộ anh em đá giao hữu nhé, anh em o OFC mong bác lên chơi lám đó...

Tiếc quá tuần này bận công việc nên không gặp các bác được rùi…………uhuhuhu
Nhất định tuần sau sẽ lên sân ra mắt các bác nhà mình thôi, nhưng đừng hăm he “khám” này “ khám “ nọ là ok liền ………eheheh

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chú Thòn đang bị phân tâm ah……..??có cần em gthiệu 1 em chân dài để giúp bác làm thư ký k??

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Chú Thòn đang bị phân tâm ah……..??có cần em gthiệu 1 em chân dài để giúp bác làm thư ký k??

bác cứ hứa lên sân cổ vũ anh em ford OS mà hông chịu lên ...làm mấy anh em bên đó hôm nào cũng thẫn thờ cả người ......

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
vua_den_dui nói:
tối hôm qua lớp ofc vẫn đi học bình thường khi vào lớp thì các bác ấy học bài chăm chỉ ,mặc dù mới hôm chủ nhật đi giao lưu cùng bác LMLS nhưng vẫn chạy tốt lém .bác petrol ( luân ) ghi được 1 bàn và rất tích cực tập luyện . bác thọ thì ghi được vô số bàn thắng ( từ quan trong đến cực kì quan trọng ).......cuối buổi lớp học được đưa đi tắm nước mía ,một số bác vừa tắm vừa uống ,một số khác chỉ bơi không uống ....mãi tối mịt mới tắm xong đi về ....hi ..hi.....
Dạo này lớp đi học đông đủ quá bác nhỉ, hèn gì đá hay lá phải rồi, hôm nào đá giải lớn nhé, bác vui đen mà ra giải lớn chắc giúp đội “ giựt “ giải liên tục nhỉ………ihhihihi

ui bác đừng nghĩ em sẽ giựt giựt sớm chứ ợ ! đảm bảo với bác để giựt giựt giải cũng cần nhiều nhiều time và sức lém ...khục.... khục ..giải càng TO thì em và các thành viên khác đều muốn giựt giựt nhưng mờ chỗ giựt giựt này có đông người qua à ! muốn giựt giựt khó lém ......nếu có sức và cơ hội em sẽ cố gắng giựt giựt liên tục ....á ..á...á....á.....ái dạ hôm trước đi đá vẫn còn đau ...không biết mấy hôm nữa có dịp đá giải thì sao đây ..........
p/s: ...cấm cười trong bài post ......

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@Vuaden: em bị nói lắp hay sao ấy nhỉ, sao cứ giựt. . này giựt nọ :)

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUp.com nói:
@Vuaden: em bị nói lắp hay sao ấy nhỉ, sao cứ giựt. . này giựt nọ :)

ợ ! hôm nay có chân giao hữu đấy bác sup ! em mà giựt giựt chân thì khối bác bị em lừa banh quá cho mà xem ...hi..hi....

Status
Không mở trả lời sau này.