Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thông báo với các Bác tối nay em dẫn 1 chú lên sân ra mắt.........có lẽ xin đưọc gia nhập hội luôn.........nhờ các Bác chỉ giáo cho em nó học hỏi kinh nghiệm.......em này thể hình thì lý tưởng nhưng về mặt kỹ thuật có phần hạn chế, nên các Bác chỉ giáo thêm..........em này tên Dũng.....cao 1,87m cân nặng 85 kg sanh 1985.................cố gắng đào tạo em này rồi bán qua mấy CLB ngoại hạn Anh chắc nó mua đấy.............anh em mình có lãi.......he..he...

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ Chuthong: vừa có KingKong lại vừa có thêm 4 xị => quá đồng ý luôn :)
Để dành làm thủ môn nhé (nhiệm vụ: bịt khung thành).
Nói đùa tí cho vui thôi, đang mùa tuyển quân mà, welcome hết !!!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chuthonsgf nói:
LuuManh_LichSu nói:
Dao nay vũ nhỏ va chuthong hết chân thuong chua nè....đa sân lón voi a điiii đang tuyển quân đá lâu dài nè :Dhe` he` he`

LMLS

Vũ nhỏ còn bị chấn thương...............CLB OS đang đăng tin rao bán Vũ nhỏ với giá rẽ bất ngờ và tặng thêm quà có giá trị mà chưa thấy CLB nào lên tiếng mua hết a Lm-LS ơi............he..he..

đội nào mua em là hơi bị lời đấy, lâu lâu lên cầm banh chạy vòng vòng mà cũng làm được 4 trái...sướng.
@lmls: em vẫn còn trong tình trạng ăn chơi anh, chưa đấm đá gì được hết..từ ngày mua đội giày đẹp chấn thương đến giờ luôn. Khi nào hết em vác xác qua đá đội anh, bên này đối đã với nhân tài kém quá...không chơi nữa

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đúng là khó tin quá.............Vũ nhỏ cả tháng nay hem đá...............hôm qua được vào sân đá giao hữu làm 1 lúc 4 quả thiệt là...........he..he......tỉ số là trong cuộc 5-1 hay 6-1 nhỉ.......:cool:

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC

Chuthonsgf nói:
Đúng là khó tin quá.............Vũ nhỏ cả tháng nay hem đá...............hôm qua được vào sân đá giao hữu làm 1 lúc 4 quả thiệt là...........he..he......tỉ số là trong cuộc 5-1 hay 6-1 nhỉ.......:cool:

cho em nó lên tiên cái đi . . . mà nó đá cũng hay thiệt

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Tối qua em Vũ nào quất cũng sướng chân :)
Cầu thủ đội bạn được cái có sức nên đeo bám tốt, lên banh cũng tốc độ.
Dzưng mà dạo này đội AE mình ai cũng có xu hướng dâng cao, đá ở dưới quay qua quay lại lâu lâu thấy "bơ vơ" quá ;)
@Hp: hôm qua AE nhắc bác dạo này T6 thì không ra sân, T3 đá thì ít mà alô thì nhiều, để em điều tra nguyên nhân nhé, không thôi bác khai luôn đi :p

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

LuuManh_LichSu nói:
Dao nay vũ nhỏ va chuthong hết chân thuong chua nè....đa sân lón voi a điiii đang tuyển quân đá lâu dài nè :Dhe` he` he`

LMLS
bác này lưu manh nhưng ko lịch sự gì hết, dám tới đội người ta mà dụ dỗ tài năng.
hôm nào chúng ta lại giao hữu tiếp nhé.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

okielah nói:
bác này lưu manh nhưng ko lịch sự gì hết, dám tới đội người ta mà dụ dỗ tài năng.
hôm nào chúng ta lại giao hữu tiếp nhé.
---------------
Oke thôi nè vây ben đó đá dc sân Thành Long chú ???

Undertaker. nói:
đội nào mua em là hơi bị lời đấy, lâu lâu lên cầm banh chạy vòng vòng mà cũng làm được 4 trái...sướng.
@lmls: em vẫn còn trong tình trạng ăn chơi anh, chưa đấm đá gì được hết..từ ngày mua đội giày đẹp chấn thương đến giờ luôn. Khi nào hết em vác xác qua đá đội anh, bên này đối đã với nhân tài kém quá...không chơi nữa

=============
Ec chac là bi năng lám à ???? Co chua tri gì chua ???

LMLS

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

SUp.com nói:
SUp.com nói:
@ Petrol: hôm qua một số AE đóng thóc như sau bác ơi:
- tiemthuydinh: thêm 2 xị (hôm nọ gởi bác 2 xị rồi, vậy là đủ 4 xị)
- Triết già: 2 xị
- thinhduc: 4 xị
@ Nước mía siêu sạch: 36K
Vậy Sup còn giữ: 800 - 36 = 764K => sẽ chuyển bác T3 tới

@ Petrol: hôm qua bác về trước làm không kịp bàn giao lúa.
Nước mía siêu sạch tối qua hết 64K => vậy là còn đúng chẵn 700K

Update lại đây nha bác Petrol ;)

Status
Không mở trả lời sau này.