Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

thừa nhận là bác thọ thời gian gần đây bám sát tình hình và tường thuật diễn biến trận đấu cũng như khâu thông tin càng ngày càng tốt ...gửi đến bác sự ngưỡng mộ của em .
@ trận đấu tới anh em ta sẽ đã hết sức có thể nhé các bác ! đây sẽ là trận đấu tâm điểm của đội anh em ta , cđây là giải đấu mà bấy lâu nay em mơ ước .sẽ cố gắng đá hết mình . chúc các bác chiến thắng .
chiến đấu nào các bác !
quyết thắng

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Hehe...mỗi lần chú Thòon lên mạng là mang theo lửa luôn...mình góp ý là phần hậu vệ nên đổ thêm tí bê tông vào, có thể cặp Vuadendui + Thaisalem ở vị trí này và yêu cầu không dâng cao...Vũ mập, Vũ cao, Triếtgia cứ sút nếu có thể....nếu không có cơ thắng trực tiếp thì chờ Penaty.
-Tối nay còn phiếu không Okiolah ơi.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Tudia nói:
-Tối nay còn phiếu không Okiolah ơi.

nếu tối lên sân em nghĩ anh em ta tập sút pen, tập nhổi bóng cho nhau sút cầu môn , tập đá phạt .

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

hehe, thông tin của bác Thọ quá chuẩn và bổ ích. Em có chút ý kiến về đội hình. Nêu Vũ cao ko ra sân được thì mình thật sự mất đi sự cơ bắp cho hàng tiền vệ và tiền đạo.
Trận ngày mai là trận chung kết, em có chút ý kiến thế này. Đội bạn khá mạnh (theo như bác thọ nói) nhưng ko thể ko dánh bại được. Việc đầu tiên là cần chắc chắn trong phòng thủ và 1 số thay đổi trong TV do Vũ cao ko thể đá. Em có ý kiến về đội hình như thế này.
Thù môn: vẫn là Huấn cho chắc.
HV: cần sự chắc chắn nên em nghĩ để Hoàng và Thái đá (tạp thời bác Sup dự bị cho cặp này)
TV: Bác Hoàng về HV nên bác Cuongfo sẽ thay thế vị trí bên trái này, phụ HV và cày ở giữa chắc là em, bên Phải bác Minh sẽ thay Vũ cao đá.
TD: vẫn là bác triết.
Nếu mình bị bất lợi về tỉ số thì Huấn và bác Triết sẽ thay đổi vị trí.
Ngày mai sẽ là trận tra tấn về thể lực nên ae dự bị nên sẵng sàng, có thể vào thay vị trí 5p để cho vi trí đá chính ra nghĩ mệt. Và rất cần các bác ở ngoài hô hào và quan sát, ở ngoài nhắc nhở ae kèm người, chạy vị trí vì ở ngoài nhìn bao quát hơn. Và khi minh dẫn tỉ số thì đội bạn thay người các bác nên ktra, cái này bác Luân làm tốt nhất hehehe.
Tối nay lên chạy nhe cùng các bác.
Thứ 6 hnay là phiếu cuối cùng, mai lấy tiền đóng tiền sân nhé.
5 xị nhiều quá, 2 xị đi bác thọ, em bắt Ford 2

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

đội hình như bác vũ đưa khá cứng .
+ hàng hậu vệ, bác súp và em đều có thể đảm nhiệm và thay nhau dễ dàng .bên cạnh đó thì vị trí này long cũng có thể đá tốt ( khí đó bác thái sẽ chuyển sang cánh phải ) .theo em thì vị trí bác thái lên cố định
- hậu vệ thì chốt lại giữa 4 người là .thái , súp ( hoàng, long ) .
+ hàng tiền vệ thì nhất thiết phải có 2 người mạnh 1 chút .em thấy nếu em và bác súp có sự thay đổi cho nhau thì khi đó bác VŨ và bác MINh KS sẽ phải quét ở trước mặt hàng hậu vệ bọn em .vì khi tiền đạo mà xuống vỗ mặt hậu vệ thì khả năng nguy hiểm cho thủ môn khá cao .
-tiền vệ : vũ ( thọ, SÚP,hoàng ) , Minh ( phúc hưng ,cường euro, )
+ hàng tiền đạo : tình huống xấu nhất Vũ ( SV) không thể đá ( thiệt thòi khá lớn ) thì vẫn còn bác triết và bác cường KS , HP67 , petrol bên trên ,thậm chí HUẤN thủ môn cũng có thể đưa lên .
-tiền đạo : triết ( HP67,phúc hưng ),cường Ks( petrol )
chú ý !
vì đã vào đến trung kết nên đối thủ của chúng ta không phải là đội bóng tầm thường, việc thắng hay thua phụ thuộc hoàn toàn vào hàng tiền đạo và tiền vệ .thành thử ra khâu sút bóng của anh em ta sẽ gặp nhiều khó khăn khi đội bạn là đội bóng thực sự mạnh ( chưa để thủng lưới ) >>>> các bác cứ mạnh mẽ sút bóng ,bọn em sẽ cố gắng thủ tốt nhất có thể để các bác yên tâm bên trên . nhưng các bác hãy vì tụi em cố gắng ở dưới mà chắt chiu từng cơ hội nhé !
tiến lên nào các bác,
chúng ta sẽ chiến thắng .

đây là cơ hội của các bác đấy !
quyết tâm chiến thắng !
đã vào đến đây rồi thì phải thắng !

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

ngày mai chúng ta đoạt cúp
ngày mai chúng ta chiến đấu hết mình
em rất quý các bác và coi các bác như anh của em
ngày mai anh em ta sẽ đã bung xẻng tụi nó
chiến đấu nào các bác !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Theo anh thì không có gì đáng ngại..................thứ nhất cứ vẫn giữ nguyên cặp hậu vệ Sup và Thái...........vì đã có Vũ (okila) và Bác Minh quét phụ giữa sân rồi......quan trọng là hậu vệ phải khóa chặt tiền đạo cấm của đội bạn..........vì Hoàng có thiên hướng tổ chức tấn công và chuyền bóng tốt thì không nên đá vị trí hậu vệ.............lúc đó anh Triết sẽ đá 15 phút đầu hiệp 1 sau đó Cường KS sẽ vào thế vị trí tiền đạo cấm...............vì Bác Cường KS có kỹ thuật và giữ bóng tốt , sút bóng tốt ...........các anh em cứ để anh ấy sút..........không nên ngăn cản mỗi khi đồng đội dứt điểm trệt mục tiêu......có vậy mới gây sức ép lên đối phương được .........vì Vũ cao bị chấn thương rồi........nên mất đi 1 chân sút chủ lực........sau đó nếu Bác Sup mệt thì sẽ thay Long vào ....Thái chuyển qua cánh phải......Bác Minh mệt ...........thì chú thòn vào quét phụ okiala ở giữa sân.....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Theo anh thì không có gì đáng ngại..................thứ nhất cứ vẫn giữ nguyên cặp hậu vệ Sup và Thái...........vì đã có Vũ (okila) và Bác Minh quét phụ giữa sân rồi......quan trọng là hậu vệ phải khóa chặt tiền đạo cấm của đội bạn..........vì Hoàng có thiên hướng tổ chức tấn công và chuyền bóng tốt thì không nên đá vị trí hậu vệ.............lúc đó anh Triết sẽ đá 15 phút đầu hiệp 1 sau đó Cường KS sẽ vào thế vị trí tiền đạo cấm...............vì Bác Cường KS có kỹ thuật và giữ bóng tốt , sút bóng tốt ...........các anh em cứ để anh ấy sút..........không nên ngăn cản mỗi khi đồng đội dứt điểm trệt mục tiêu......có vậy mới gây sức ép lên đối phương được .........vì Vũ cao bị chấn thương rồi........nên mất đi 1 chân sút chủ lực........sau đó nếu Bác Sup mệt thì sẽ thay Long vào ....Thái chuyển qua cánh phải......Bác Minh mệt ...........thì chú thòn vào quét phụ okiala ở giữa sân.....
em chỉ đá được khi các bác đá bóng xệt và chuyền xệt bóng cho em .nhưng khi anh em ta chơi như vậy thì lại gặp đúng sở truơng của đội bạn .lên có thể em sẽ rút về hậu vệ hoặc đá cao hẳn lên trên !
@ sao lúc này em muốn ăn tươi bọn văn phòng sabico quá các bác !

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vũ@: anh bắt với người ta 5xi rồi......anh đánh kèo dưới (Sài Gòn Ford 2)..........he...he..he......cần thì anh share cho chú 2xi......xem như liều dopping cho chú chạy khỏi biết mệt......vì 2xi .........he...he...he....

GOOD LUCK TO ALL

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Khà Khà ............đúng là Vua Đen có 1 tinh thần chiến đấu khá cao của 1 chiến binh Quỷ Đỏ Manchester.....he...he.............................Good.....

Status
Không mở trả lời sau này.