Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Hôm qua đội bóng Cty Toàn thắng lại nghiền nát đội bóng SGF1 với tỉ số 15-5..............trong trận giao hữu ở sân Phú Nhuận......mặc dù đội hình của họ thiếu vài trụ cột ở trận đá với SGF2. Vậy mà vẫn thắng đậm SGF1.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

cuongeuro: thừơng là thế bác ah. Nhưng theo như bác nói thế thì chú nv kia quá ư là xem thường rồi. Lúc đấy nếu bác đòi gặp manager ở đấy thì kiểu gì bác cũng nhận được 1 câu xin lỗi.
@tho: vậy ae mình thống nhất là thứ 3 đá giao hữu vớ cty toàn thắng luôn đi, em sợ trả thù kô d0ược còn nợ thêm đấy bác hehehe

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Cuối năm mà chuốc đầy "nợ nần" :D
Nói vậy chứ còn bao nhiêu sức là đá bấy nhiêu luôn !
T3 các bác nhớ & ráng đi đông đông luôn, trận đấu "Tất Niên" mà :)

Hạng B1
13/11/07
75
0
0

Undertaker. nói:
cuongeuro: thừơng là thế bác ah. Nhưng theo như bác nói thế thì chú nv kia quá ư là xem thường rồi. Lúc đấy nếu bác đòi gặp manager ở đấy thì kiểu gì bác cũng nhận được 1 câu xin lỗi.

@Vũ: Cái thằng mặc đồ Vest là manager rồi đấy bác ah. Bức xúc của em cũng đã được các diễn đàn khác đồng tình, những người trong ngành du lịch ai cũng biết Sheraton cà chớn; thậm chí họ còn trách e là tại sao lại vào Sheraton.

Hạng B1
13/11/07
75
0
0

Em xin trích 1 đoạn ở trang w khác

<hr/>
Trích:
Nguyên văn bởi vndatings
Sheraton SG nổi tiếng là hách dịch mà....Ai bảo Sheraton SG nice, nhưng mình chẳng thấy nice tí nào...
Ah, mà ai bỉu bác hông nói English???!!! Bác vào mấy chỗ đó, mắt phải ngước lên trời, xổ 1 tràng English là "ngon lành" luôn! He..he...Thể nào cũng được welcomed

Như vầy ok không bác vndatings. hi, . I haven't money but I can spam . Welcome hok bác?

<hr/> thay đổi nội dung bởi: diemdieu, Hôm qua lúc 02:02 PM.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Bê cái SHÊRATON ra Box chiện ngòai lề cho ae ném đá hội nghị đi

Vợ em làm ở đây óa, ,à nghĩ rồi.. may ghê

Đội bóng năm nay ăn Tết thế nào, em thì mồng 1 đến 4 là ở nhà đấy nhé

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Bác Thọ, T3 này mặc áo trắng ra sân phải không nè ?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

ok. thứ 3 này là buổi cuối , anh em nhớ tranh thủ đi đông đủ vì , các anh em về quê cũng nhiều......cho nên sợ thiếu quân đá giao hữu với cty Toàn Thắng. Các lão tướng cũng tranh thủ lên sân nhé. Bác Tudia, nhớ lên đấy.....he..he...

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

...lạ ..sao tự nhiên nhảy mũi...thì ra có Chuthoong nhắc mình....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Ngày mai đội bạn cũng thiếu vắng nhiều vị trí chủ lực vì 1 số thành viên về quê ăn tết. Đội mình cũng vậy..............vậy là cân bằng......hy vọng các lão tướng lên đá buổi cuối cùng cho xôm tụ.....hiiiiiiiiiiiiii.........trận cầu tiễn đưa năm cũ đón năm mới.....he.......he.....

Status
Không mở trả lời sau này.