Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

khoa nói:
Hẹn các bác tối nay nhé , hổng biết cái bộ quần áo số 18 của e đâu mất tiêu roài ta e đưa cho ku Bảo mượnn hôm giải Savico tới giờ chưa thấy hồi âm

wel cum bách....bác cố gắng luyện thể lực đi mà còn cưới vợ nữa chứ. Ku Bảo sợ bác đòi quá nên cũng trốn biệt luôn rồi :d.
@all: sáng nay em lấy được 2 phiếu sân cho hết tháng 6 này. Qua tháng 7 tình hình sẽ thóc lúa nhiều hơn

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

tối nay lại được lên tuyển rùi .......sau bao ngày xa tuyển ,hôm nay lại có dịp quay lại vừa mừng vừa thấy lo ( không biết có theo kịp được các bác không ) ....thôi có bao nhiêu thì cố bấy nhiêu ...mong các bác nhẹ chân với em ( em mới té xé , chân vẫn còn vết đau thời gian )

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vua đen có nhận xét gì về tình hình đội bóng OFC hiện nay..............các lão tướng đi đâu hết rồi nhỉ..................đội bóng bây giờ toàn là tài năng trẻ..............đá sung quá.............cảm giác đá 6 người bây giờ sao thấy trật trội quá...........vừa giữ được bóng là đã có người ập vào ngay........mai mốt đá 5 người là đẹp.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Vua đen có nhận xét gì về tình hình đội bóng OFC hiện nay..............các lão tướng đi đâu hết rồi nhỉ..................đội bóng bây giờ toàn là tài năng trẻ..............đá sung quá.............cảm giác đá 6 người bây giờ sao thấy trật trội quá...........vừa giữ được bóng là đã có người ập vào ngay........mai mốt đá 5 người là đẹp.

em không dám đưa nhận xét về tình hình đội bóng .Nhưng phải thừa nhận là đối bóng hiện này thiếu những lão tướng những người mà trước đây luôn tham gia rất tích cực, là chỗ dựa tinh thần cho anh em cả đội ,sự nhiệt tình tham gia của các bác ấy làm cho những cầu thủ trẻ như em cần cố gắng hơn ?đối bóng của chúng ta hình thành trên tiêu chí là rèn luyện sức khỏe ,là chỗ để anh em vui vẻ với niềm vui banh bóng .( mỗi khi đến sân thi đấu mọi buồn phiền trong người đều tan biến ) .hiện này đội bóng có thêm nhiều cầu thủ trẻ điều đó thật là hay nhưng em bỗng cảm thấy thiếu thiếu 1 cái gì đó ...mong là các cầu thủ mới và các cầu thủ cũ của đội bóng hãy thể hiện hơn nữa sự nhiệt tình với đội bóng của mình,nếu chỉ là tham gia đóng tiền và đá bóng thì quả là phí ....... .hãy cố gắng và chiến đấu vì màu cờ sắc áo của đội bóng để rồi mai này khi nhìn lại chúng ta sẽ có nhiều kỉ niệm đẹp khi nghĩ về nhau . mỗi khi lên sân bóng em luôn đá hết mình ,mong là các bác cũng vậy .điều đó tốt cho các bác và cho cả đội bóng của chúng ta .
em chỉ có vài lời mong là các bác hiểu ý em nói theo hướng tích cực nhé !

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tùng sinh viên ới ời...............cho anh số phone của chú đê...........Chủ Nhật này Vũ nhỏ đi singapo ròi...............ko tham chiến được..........em nhớ lên đá vị trí hậu vệ thòng nhe..........còn Vũ Cao sẽ thế Vủ nhỏ đá tiền vệ tấn công.........nếu Vua đen rảnh thì cùng lên tham chiến nào.........bên đội bóng anh Luumanh_Lichsu đang thiếu vị trí tiền vệ làm bóng cho tuyến trên. Sân Phổ Quang gần công viên Gia Định.............8h bóng lăn......7h40 có mặt là vừa..........có anh em nào rảnh lên sân bóng xem chơi cổ động nhé. Huấn Luyện Viên Luumanh_Lichsu.........kiêm cầu thủ đá vị trí hậu vệ dập.....hiii

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vũ nhỏ đã đặt sân tối thứ 6 vào lúc 7h trong 1 tháng rồi.................anh em nào muốn đá thì lên đá nhé..........còn tiền đóng cho ngày thứ 6 anh nghỉ mỗi người đóng 100 nghìn là vừa rồi........15 người là được 1,5 triệu dư ra được 4 xi để uống nước mía.............các Bác thấy thế nào...........vì 1 số anh em chưa đi làm nên hạn chế đóng cao 1 tí đê..........Vũ nhỏ có ý kiến gì hem ???

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

chỉ thị bác Thọ đưa ra như là từ trên trời đưa xuống, làm sao em dám ý kiến ý cò gì. Bây giờ đội mình nòng cốt là các bác sv trẻ khoẻ đẹp rồi thế cũng tốt, có các chú í thì đội bóng sẽ năng nổ và đông vui hơn nhưng cũng rất cần những lão tướng ngày xưa lắm
Em chỉ có ý kiến là mấy bác sv không nên dẫn bạn theo đông quá. Như hôm qua mình đá 3 đội, 21 người thì nhiều người được đá ít lắm, đó là do nhiều bác vắng mặt nữa đấy..Petrol,hp, nongdan...Anh ko tính toán gì, có bạn bè buôn buồn cứ dẫn lên đá 1-2 trận cho vui nhưng ko nên dẫn 1 lần 2-3 người 1 lúc. Có nhiều bác rất ko đong ý chuyện này nhưng lại ko tiện nói ra.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Hè hè hè bữa nào anh em cap cựu cảng đá cho dzui hén .
@ Tung Sv hình như làm bên An ninh hay sao í...dt mùh hong ai biết hết dzi cà khà khà khà

LMLS

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Hi...véo cằm vuadendui trở lại nhé, chúc em vui cùng anh em. Anh giờ chỉ đủ sức múa vợt cầu lông thôi, nhưng vẫn luôn theo đội online nhé - chúc tất cả vui.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

@LMLS: cn này em ko chiến vời đội bác được, tiếc quá, đá 8h sân PN thì quá đẹp thế mà ko tham gia được.
@tudia: bác chụp hình dữ quá quên đội luôn rùi, hôm nào rãnh rãnh lên tham gia 1 trận cho vui bác ơi...ko lẽ bỏ luôn sao :(

Status
Không mở trả lời sau này.