Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

em thấy ! anh em ta đã từng thực hiện xếp quân đá như bên trên rồi . Nhưng chỉ được mấy trận thôi sau đấy anh em ta người đi sớm người đi trễ không đều quân , phải mượn cầu thủ của đội khác đá . dần dần thì đâu lại vào đấy . nếu muốn cuộc chơi lần này bền thì em nghĩ các cầu thủ phải lên sân đủ và đều trước đã , các bác trong đội tạm thời không kêu bạn bè ở ngoài không thuộc danh sách đội bóng lên sân bóng nữa vì đôi bóng hiện này các OLD MEMBER đã quay lại rồi .

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

SUp.com nói:
Đồng hồ thể thao anh có chuthong ơi, để mai đem ra xem có cần thay pin không vì để lâu mà có đụng đến đâu.
T6 sẽ đem theo luôn.

Anh Sup thay pin đem lên cho em mưọn luôn nhe..................vẫn chạy tốt chứ ???...................he..he.....kiếm thêm cái còi tu-huýt nữa........em nào ko ra cho cái thẻ đỏ..........treo giày......1 ngày........he..he

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Ban chủ cái bang yêu cầu các anh em trong đội không nên dẫn theo bạn bè hoặc người thân khi chưa có sư đồng ý của tập thể anh em.......ok.....nếu có muốn dẫn lên hoặc xin gia nhập thì nên post bài lên đây hỏi ý kiến tập thể anh em trước nhé.........vì nếu đi đông quá 1 số anh em có đóng tiền không được tham gia đá thì ........ko biết sao???

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Ban chủ cái bang yêu cầu các anh em trong đội không nên dẫn theo bạn bè hoặc người thân khi chưa có sư đồng ý của tập thể anh em.......ok.....nếu có muốn dẫn lên hoặc xin gia nhập thì nên post bài lên đây hỏi ý kiến tập thể anh em trước nhé.........vì nếu đi đông quá 1 số anh em có đóng tiền không được tham gia đá thì ........ko biết sao???

ờ bác thọ ! tiền không quân trọng mà quan trọng là không được vã mồ hôi mỗi khi lên sân , không được xả streesss chứ nị .......

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

vua_den_dui nói:
em thấy ! anh em ta đã từng thực hiện xếp quân đá như bên trên rồi . Nhưng chỉ được mấy trận thôi sau đấy anh em ta người đi sớm người đi trễ không đều quân , phải mượn cầu thủ của đội khác đá . dần dần thì đâu lại vào đấy . nếu muốn cuộc chơi lần này bền thì em nghĩ các cầu thủ phải lên sân đủ và đều trước đã , các bác trong đội tạm thời không kêu bạn bè ở ngoài không thuộc danh sách đội bóng lên sân bóng nữa vì đôi bóng hiện này các OLD MEMBER đã quay lại rồi .
Tại vì Trước không làm ..............giờ thì nên làm................nếu anh em cứ tự ý đá lung tung không theo nhóm thứ nhất là sẽ không có tính cạnh tranh , phấn đấu.........thứ 2 là cứ nghỉ nhập vào hội nào cũng được........... đá sao cũng được.................thành ra đá cứ đùa giởn...............không nhiệt tình vì đồng đội.................thứ 3 là sẽ không có ăn rơ nhau.................nếu có nhóm tự nhiên mỗi người sẽ ý thức được rằng phải cố gắng vì đồng đội mình..........không để thua............tư tưởng trong đầu lúc nào cũng muốn thắng vì đồng đội mình...........ở đây sẽ thể hiện tính cạnh tranh.................như vậy anh em mình đá bóng mới không nản.............Có anh em nào có ý kiến khác hay hơn ko thì xin cho ý kiến nhé. (Sau thời gian ai muốn thay đổi nhóm, hoặc gia nhập nhóm nào thì cứ cho ý kiến)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội 1 :
1/ Bùi Huy Hoàng ( Đội trưởng)
2/ Phạm Xuân Quý SGF
3/ Phạm Duy Luân
4/ Chu Văn Đức Tuấn
5/ Khoa
6/ Mạnh SGF
7/ Tiệp SGF
8/ Phong SGF
9/ Được SGF

Đội 2 :
1/ Đặng Khoa Vũ (Đội trưởng)
2/ Đặng Khoa Triết
3/ Thái Salem
4/ Tùng sinh viên
5/ Hồ Tân Định
6/ Anh Phước
7/ Kiên Cường
8/ Anh Vinh bạn Vũ nhỏ
9/ Nguyễn Hữu Thọ
Đội 3:
1/ Nguyễn Đình Vũ (Đội trưởng)
2/ Võ Đại Long
3/ Thích sinh viên
4/ Thắng sinh viên
5/ Bảo bạn Tí
6/ Mẩn bạn Tí
7/ Linh cà tưng
8/ Bạn Võ Đại Long
9/ Nông Dân

>>>>>Mỗi đội trưởng tự thuộc lòng tên và cầu thủ của mình........để tự sắp xếp đội hình
>>>>>Mỗi cầu thủ khi ra sân phải tự theo đội trưởng của mình .......không được nhảy qua đội khác khi chưa có sự đồng ý của đội trưởng đội kia.........ok

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Đội 1 :
1/ Bùi Huy Hoàng ( phó thường dân ) << đâm thuê chém mướn khà khà ...em hổng chịu đâu .....
2/ Phạm Xuân Quý SGF
3/ Phạm Duy Luân ( Đội trưởng)
4/ Chu Văn Đức Tuấn ( Đội phó )
5/ Khoa
6/ Mạnh SGF
7/ Tiệp SGF
8/ Phong SGF
9/ Được SGF

p/s: em hông chịu đâu .em làm phó của thường dân thôi .

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

vua_den_dui nói:
Chuthonsgf nói:
Đội 1 :
1/ Bùi Huy Hoàng ( phó thường dân ) << đâm thuê chém mướn khà khà ...em hổng chịu đâu .....
2/ Phạm Xuân Quý SGF
5/ Khoa
6/ Mạnh SGF
7/ Tiệp SGF
8/ Phong SGF
9/ Được SGF

p/s: em hông chịu đâu .em làm phó của thường dân thôi .bác thọ ui để anh em bóng bàn thêm 1 chút rồi mói chia đội hình nhá !thứ 6 lên sân nhá !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

vua_den_dui nói:
vua_den_dui nói:
Chuthonsgf nói:
Đội 1 :
2/ Phạm Xuân Quý SGF
5/ Khoa
6/ Mạnh SGF
7/ Tiệp SGF
8/ Phong SGF
9/ Được SGF

p/s: em hông chịu đâu .em làm phó của thường dân thôi .bác thọ ui để anh em bóng bàn thêm 1 chút rồi mói chia đội hình nhá !thứ 6 lên sân nhá !

Ai làm đội trưởng cũng được..............đâu có gì quan trọng..............tại vì anh chọn anh em nào tham gia thường xuyên mỗi trận để có mặt trên sân sắp xếp đội của mình thế thôi..................các anh trai lớn tuổi không có bắt lổi đâu mà sợ ôm chức đội trưởng với không đội trưởng......he..he.....cứ vậy đi. tạm thời vậy.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Chuthonsgf nói:
SUp.com nói:
Đồng hồ thể thao anh có chuthong ơi, để mai đem ra xem có cần thay pin không vì để lâu mà có đụng đến đâu.
T6 sẽ đem theo luôn.

Anh Sup thay pin đem lên cho em mưọn luôn nhe..................vẫn chạy tốt chứ ???...................he..he.....kiếm thêm cái còi tu-huýt nữa........em nào ko ra cho cái thẻ đỏ..........treo giày......1 ngày........he..he

E có 2 cái còi , 1 bộ thẻ e sẽ đưa cho a 1 cái còi xịn đang hoàng nhé !

Status
Không mở trả lời sau này.