Hạng C
26/5/12
547
2
18
Lễ này nghỉ cũng nhiều nhiều, chi hội KIAFC có kế hoạch gì không ạ?

Hạng D
31/3/11
1.670
885
113
citta nói:
Đà Lạt- Mũi Né với hội Sò lông ko anh?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
citta nói:
Dạ do 30-4 năm nay các bác có những tiết mục riêng nên em không tổ chức bác ạ , hiện tại gia đình em và anh QDC , Và bác hondavn có đi theo tour Phú Yên ( Nhưng mua tour du lịch chứ không đi xe ạ ) với có mấy bác đi theo Tour Campuchia ở đây http://www.otosaigon.com/forum/Cambodia-Caravan-30042014-kham-pha-cao-nguyen-Bokor-va-bien-Sihanouk-Ville-m8100869.aspx#8100869 Bác coi có thể đu theo đoàn OS được không ạ .
còn tháng 6 này tụi tổ chức Caravan Biển là Nha Trang kết hợp với dự đám cưới bác truongdo luôn ạ .

Hạng C
26/5/12
547
2
18
Diệp51A nói:
citta nói:
Đà Lạt- Mũi Né với hội Sò lông ko anh?
không thấy link chi tiết Tóc Dài?

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Năm nay chắc off hè chứ 30/4 - 1/5 có kèo hết chơn rùi

Hạng B2
23/2/13
385
191
43
khactrung nói:
citta nói:
Dạ do 30-4 năm nay các bác có những tiết mục riêng nên em không tổ chức bác ạ , hiện tại gia đình em và anh QDC , Và bác hondavn có đi theo tour Phú Yên ( Nhưng mua tour du lịch chứ không đi xe ạ ) với có mấy bác đi theo Tour Campuchia ở đây Bác coi có thể đu theo đoàn OS được không ạ .
còn tháng 6 này tụi tổ chức Caravan Biển là Nha Trang kết hợp với dự đám cưới bác truongdo luôn ạ .
30/04 này em về quê Phú Yên thăm nhà - kết hợp đi du lịch luôn. Có bác KIAFC nào đu theo bằng ô tô luôn cho vui...
Dự kiến xuất phát tối ngày 29/04 - come back TPHCM sáng ngày 04/05

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng KIAFC
16/1/13
370
166
43
HCMC
Ken Nguyen nói:
khactrung nói:
citta nói:
Dạ do 30-4 năm nay các bác có những tiết mục riêng nên em không tổ chức bác ạ , hiện tại gia đình em và anh QDC , Và bác hondavn có đi theo tour Phú Yên ( Nhưng mua tour du lịch chứ không đi xe ạ ) với có mấy bác đi theo Tour Campuchia ở đây  Bác coi có thể đu theo đoàn OS được không ạ .
Em cũng đi tour Phú Yên nè bác. Bác pm cho cái số phone đi. Em đi 29 tây luôn nè bác
30/04 này em về quê Phú Yên thăm nhà - kết hợp đi du lịch luôn. Có bác KIAFC nào đu theo bằng ô tô luôn cho vui...
Dự kiến xuất phát tối ngày 29/04 - come back TPHCM sáng ngày 04/05