Hạng C
17/2/11
861
79
28
Ơ, bác Hưng này, lâu wá mới thấy. Từ dạo off-Bưởi, lặn mất tiêu.
Cái vụ lên rừng bác tiền trạm thấy khả dĩ hông, post hình lên cho anh em biết mà hẹn nhau đi off,
Thứ bảy tới ae hẹn nhau ở Q.9 (http://www.otosaigon.com/...rang-1-m3829526.aspx), chổ bác chắc xuống cũng tiện (?!)
:)

hung3b2 nói:
Bac PBHOA chờ cao tốc Long Thanh xong mới có dịp cung ly AE Mit he. Lúc nào làm chuyến xuống biển hay lên núi đê

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Hi Bác Hung3b2, hehehe em cũng dang hy vọng đường cao tốc Long Thàng xong thì có off với anh em rất là rễ dàng hơn.
Bản thân em rất muốn off thường xuyên với các bác SG lắm để chia sẻ những kinh nghiệm sự cố và khắc phục về Mit cũng như nhưng lần ôm vô lăng trên những cung đường offline và em đang cố gắng sắp xếp đê thứ 7 này được off với các bác.

Hạng B2
10/3/10
175
112
43
Bac Thuan a. Sau vụ bưởi em có đi thám thính TW cục rồi, đường hơi xa với lại thời gian này chắc mọi người khoái đánh gần nên có ý kiến để hè làm dã ngoại thì hợp hơn:D

Hạng C
17/2/11
861
79
28
Bác Hưng thấy có nên đề nghị anh em đi off ở Madagui hay rừng Nam Cát Tiên ?
Chuyến đi 1 ngày (Chủ Nhật) chắc phù hợp với nhiều Gia đình. Nếu thấy được nhờ Bác Hưng cho vài kiểu ảnh để khích lệ tinh thần anh em. :D
Thế Thứ Bảy này có gặp Bác ở SN OS hông dzậy?
:)

hung3b2 nói:
Bac Thuan a. Sau vụ bưởi em có đi thám thính TW cục rồi, đường hơi xa với lại thời gian này chắc mọi người khoái đánh gần nên có ý kiến để hè làm dã ngoại thì hợp hơn:D