Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Re:Mỏm đá chim-ôn lại kỹ niệm ngày thành lập MFC

Em thì ko đi chơi chuyến này với mọi người được... nhưng sáng chủ nhật này cho em 1 xuất ra Văn Thánh nghen các bác! :)

Hạng B2
4/9/07
448
2.428
93

Văn Thánh tức là Khu Du Lịch Văn Thánh đó em trai. Đi Điện Biên Phủ, qua ngã tư hàng xanh, vừa qua cầu Văn Thánh là cập lề phải ngay sẽ có đường vào KDL Văn Thánh, vào đó hỏi bàn của otosaigon.

gia đình anh dự định đi ngày t6, nhưng chiều, sớm cũng phải 4h30 mới khởi hành

sonnguyen76 nói:
kingo nói:
Mún leng keng
thì có leng keng!

bác Kingo cho em hỏi CN này hội mình off tại văn thánh lúc mấy giờ vậy. địa điểm có dễ tìm không vì em không rành khu vực bên đó lắm. cám ơn bác nhiều

Tập Lái
5/7/10
18
4
8

OK anh chính, CN này em sẽ có mặt. về việc đi mõm đá chim thì nếu sắp xếp được thì có thể là em phải đi thứ 7 vì thứ 6 em sợ là vẫn còn bận việc, tưởng gia đình anh đi thứ 7 thì em tháp tùng đi chung luôn cho vui vì lần đầu tiên đi off xa còn bỡ ngỡ nên cần phải học hỏi anh nhiều...hi..hi...

P/s: sắp tới là làm phiền anh dài dài đấy nhé

BR
do_hcmc nói:
Văn Thánh tức là Khu Du Lịch Văn Thánh đó em trai. Đi Điện Biên Phủ, qua ngã tư hàng xanh, vừa qua cầu Văn Thánh là cập lề phải ngay sẽ có đường vào KDL Văn Thánh, vào đó hỏi bàn của otosaigon.

gia đình anh dự định đi ngày t6, nhưng chiều, sớm cũng phải 4h30 mới khởi hành

sonnguyen76 nói:
kingo nói:
Mún leng keng
thì có leng keng!

bác Kingo cho em hỏi CN này hội mình off tại văn thánh lúc mấy giờ vậy. địa điểm có dễ tìm không vì em không rành khu vực bên đó lắm. cám ơn bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/11/06
617
38
28
Tp. HCM

31/7 này em lại có việc mất rồi, không tham gia Chim với Bướm được, tiếc quá. bmw9397 chịu khó đi 1 mình fục vụ chị cả nhé ;)

Chúc các bác có 1 chuyến đi vui vẻ.

Hạng B2
18/4/09
378
398
63

duonglao nói:
8/8 là sinh nhật MFC, thể nào chả có OFF gần mừng sinh nhật. BÁc nhớ đi nhé

A!!! Vậy là mình có dịp gặp ACE hội MIT rồi, xin cho hỏi kế hoạch tổ chức ở đâu, nộp thóc như thế nào?

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

nhim_coi nói:
oái, tính e lơ là..hạn chót nộp thóc là 20/7? vậy off ở văn thánh e nộp được không? nhà e đi 3 thằng. vậy nộp bao nhiêu nhờ..để e liệu mang thóc đi bán??

Chi phí theo chương trình: 800.000đ/ người lớn – 400.000đ/ trẻ em (từ 6 đến 11 tuổi) bao gồm: 2 bữa ăn chính – 150.000đ/pax/bữa;1 vé buffet – 20$/pax; chi phí khác theo chương trình.

Chi phí tự thanh toán: phòng nghỉ tại Mỏm Đá Chim resort (giá đặc biệt ưu đãi: 40$/đêm/deluxe bungalow), phí phát sinh ngoài chương trình.

Sáng CN này ra Văn Thánh Bác nhé.

Hạng B2
22/9/09
239
0
16

Chào các bác, ngày mơi hội MFC sẽ off tại Văn Thánh lúc 9g sáng, mời các bác cùng đến giao lưu để cùng "bóng bàn" các vấn đề sau
:
1. Họp mặt thành viên
2. Thống nhất chương trình ngày 8/8
3. Thống nhất chương trình đi Mỏm ngày 30,31/7,1/8
4. Một số vấn đề linh tinh khác

Các bác sắp xếp thời gian giao lưu nhé, nếu có F1 thì các bác nhớ mang đồ bơi để các bé vùng vẫy

@ bác Bmw7397: em đã nhận được tiền quyết tâm của nhà bác rùi

@ bác nhim_coi: xác nhận giùm em bác book mấy phòng? 1 đêm hay 2 đêm nhé, cám ơn bác

@ bác Cocking Coal: em đã book cho nhà bác 3 phòng 2 đêm theo đúng yêu cầu của bác

Hạng B2
13/4/08
227
12
18

thanh you bác kingo2
hẹn gặp trong chuyến đi nhé.

VIP CARD MEMBER
29/10/07
238
34
28

Kingo ơi,

Gia đình mình mới phát sinh thêm 01 người lớn nữa, tổng công là 6L + 1N nhé, mai em chuyển thêm tiền 01 người lớn nữa bác kingo nhé.

Như vậy nhà em phải cần 3 phòng phải không bác? Có gì bác pm cho em nhé.

Thanks

bmw7397 nói:
Gia đình bmw7397 đã chuyển tiền quyết tâm 5L + 1 nhỏ(4tuổi) cho bác kingo.
Các bác bố trí cho nhà em 02 phòng thôi nhé. hic hic.
Em chưa mua bộ đàm, chắc mai mua để chủ nhật đi test.
Chào thân ái và quyết thắng

Hạng B2
22/9/09
239
0
16

Các bác ui, tình hình là Mỏm đã hết phòng rồi nhé
Em sẽ gởi danh sách chính thức của các thành viên tham gia và đã thu tiền vào ngày mai (27/7/2010)
các bác đã đăng ký tham gia vui lòng trang bị bộ đàm đầy đủ
Cám ơn các bác và chúc các bác vui vẻ