Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Re:OFF Thôi mấy bác fifc ơi

Bác Hội trưởng nhắc chuyện bác Xe Tây làm em nhớ bác ấy quá cơ chứ! Cả bác Cn5 nữa nhỉ, lâu chả thấy ra chỉ đạo gì!!! Có dạo bác Trọng Kiệt ra mà cũng chả gặp được nhau!
Vừa rồi anh em ngoài này có làm chuyến Vân Đồn - Cẩm Phả (Quảng Ninh), Đoàn có vợ chồng bác Mọt Sách và Bóng Mượt cứ nhắc bác Xuân.LV hoài!
Em đương tính 1 chuyến "xuyên" "xuyên" gì đó mà chưa xong được chương trình, chưa dám thông báo với các bác!
Theo em nghĩ, tinh thần nếu bố trí Đoàn đi thì chả biết bao giờ nhưng anh em có dịp là thông báo cái nhá, các bác ở trỏng ra ngoài này, hoặc anh em dzô - mà có điều kiện thời gian thì cố gắng bố trí, thông báo để gặp nhau rồi giao lưu tý ạ!
Vừa rồi em có dzô SG, Đà Nẵng nhưng chả dám gọi bác nào cả - vì xong việc lại phải bay đêm ra ngay.
Kính các bác!!!

Tập Lái
12/7/10
43
0
0

Bác HT ui! Nếu có off cho e đăng ký với bác nhé!

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn

Vây tuần sau fiat sai gon lên lịch off nhen mấy bác,trong khi off mình bàn chuyến fiat ba miền luôn nhen.tuần sau em có lịch về sg, mấy bác lên lịch là em chìu.

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

xuan.lv nói:
Vây tuần sau fiat sai gon lên lịch off nhen mấy bác,trong khi off mình bàn chuyến fiat ba miền luôn nhen.tuần sau em có lịch về sg, mấy bác lên lịch là em chìu.

Đúng đấy bác, off Fiat ba miền tại Quy Nhơn nhé các bác !

Last edited by a moderator:
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51

helena nói:

Wéo-cằm mợ nhé, sang nhà em chơi đi toàn chuyện vui phết

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

babydriver nói:
helena nói:

Bác hay ghê, thấy nick là biết mợ ngay :D
@ helena: Bác phải xin số phone thì mới nói đến chuyện off eff được . FIFC chuyên theo trường phái "suy nghĩ đã lâu nhưng quyết định trong tik tak"

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51

X108 nói:
babydriver nói:
helena nói:

Bác hay ghê, thấy nick là biết mợ ngay :D
@ helena: Bác phải xin số phone thì mới nói đến chuyện off eff được . FIFC chuyên theo trường phái "suy nghĩ đã lâu nhưng quyết định trong tik tak"

Người đẹp và...quen nữa Bac ui, có số luôn, FIFC giờ người đẹp sang chơi đông lắm, off lần tới đi không
?

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn

cái dụ này em đang sợ đây, síeiie nhắn cho em rằng lần trước thua em bỏ chaỵ mất dép.
thì lần này síeiie cho bỏ áo lại chạy luôn. bác HT nhớ số ĐT của síeiie để alo síeiie đến để em trả thù lần trước em bị mất đôi dép mới mua nhen.
Sẽ hứa hẹn có nhìu pha gay cấn đây,cứ như là Tây ban nha với Hà lan vậy.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51

xuan.lv nói:
cái dụ này em đang sợ đây, síeiie nhắn cho em rằng lần trước thua em bỏ chaỵ mất dép.
thì lần này síeiie cho bỏ áo lại chạy luôn. bác HT nhớ số ĐT của síeiie để alo síeiie đến để em trả thù lần trước em bị mất đôi dép mới mua nhen.
Sẽ hứa hẹn có nhìu pha gay cấn đây,cứ như là Tây ban nha với Hà lan vậy.

Không phải Sie Bac ơi, người khác