Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
Re:OFF TUYÊN QUANG- HÁI LỘC ĐẦU XUÂN - TẮM SUỐI KHOÁNG

Bác chủ thớt khởi xướng vụ này lại không tham gia là sao? kiểu này phải phạt bác ấy off bia mới được !

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Yêu cầu bác xichloBMV đưa ông nhạc,đến 2F tiễn đoàn và làm thủ tục nộp phạt để ông nhạc thấy " Con dê của cụ " khổ như thế nào nhể???:D:D:D

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi

Các bác cứ mắng đi, em rất tiếc cái vụ này đấy. Nhưng mà nhà em nuôi "gấu dữ" mà nên cũng vất vả lắm. Ông bà nhạc nhà em cũng nhiều tuổi lắm rồi nên bất cứ yêu cầu con "dê" cái gì là "gấu" răm rắp giám sát việc tuân thủ của em, khổ lắm ah...
Thôi lần sau đi đâu thì em chỉ có biết đăng ký đi theo thôi chứ ko dám khởi xướng nữa, mất "sướng" quá

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com

Còn đúng 1 tuần nữa, xin các bác lưu ý giúp cho việc đăng ký thêm nhé, càng đông càng vui các bác ạ.
NOTE: 16h ngày 27/2/2009, AE nhà SFC tụ tập tại 2F; điểm danh, phổ biến kế hoạch cụ thể, dán logo và khởi hành vào lúc 17h00 cùng ngày.
(các bác nhớ chúc mừng BS SFC nhân dịp 27/2 là ngày thầy thuốc Việt Nam đấy nhé, phải có HOA và ôm hôn thắm thiết đấy.... dưng mà bác CAPAT mà .... thì thiếu thú vị vì mất Bộ RÂU nước chấm rồi nhỉ ... hehehe).

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Bác cứ mời anh em đặc sản Thái nguyên đi em đảm bảo bác sẽ được ôm từ Hà nội lên đến quê bác :D:D:D

Hạng C
8/7/08
692
1
0

LOVE SANTA nói:
XichloBMW nói:
Các bác ơi, gạch cái tên ra khỏi danh sách với nhé. Thứ 7 phải off nhà ông nhạc. Còn CN thì phải đưa ông nhạc đi chuyện trong gia đình. Rõ khổ cho cái thân em hụt cái vụ đi chơi ra mắt này.
@ Hongha : Xin lỗi bác hôm trước có gọi em phải ko? Vì họp ở CQ nen ko cầm theo dt. Đến chiều về mới biết là có cuộc lõ, nhưng muộn quá nên e ko gọi lại.

Bác là người khởi xướng ra vụ này mà không tham gia thì còn ra thể thống gì nữa .
bác quá bị lệ thuộc vào ông nhạc , bà nhạc , chị nhạc em nhạc , túm lại là sợ ÂM NHẠC , hí hí .

bác nên lập nick mới là ÂM NHẠC . HỀ HỀ
Bác love...noi đúng đới....nhưng em thấy nick này cũng hay ạ "phụ-nhạc-phụ"!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Fesantasat nói:
Còn đúng 1 tuần nữa, xin các bác lưu ý giúp cho việc đăng ký thêm nhé, càng đông càng vui các bác ạ.
NOTE: 16h ngày 27/2/2009, AE nhà SFC tụ tập tại 2F; điểm danh, phổ biến kế hoạch cụ thể, dán logo và khởi hành vào lúc 17h00 cùng ngày.
(các bác nhớ chúc mừng BS SFC nhân dịp 27/2 là ngày thầy thuốc Việt Nam đấy nhé, phải có HOA và ôm hôn thắm thiết đấy.... dưng mà bác CAPAT mà .... thì thiếu thú vị vì mất Bộ RÂU nước chấm rồi nhỉ ... hehehe).
Em chúc bác đầu tiên nhân ngày thầy thuốc VN 27/2, hoa nhé

Hạng B2
11/10/07
248
5
18
Hà nội
www.aumodulo.com

Nhìn danh sách đoàn hoành tráng quá - vui phải biết. Nhưng tiếc quá e sorry không thể tham gia được vì 28/2 này e lại chót tổ chức cho AE cơ quan đi du xuân mất rồi (nếu theo kế hoạch trước mà hôm nay đi thì e tham gia được) @hongha: hôm trước hẹn bác đến hôm nay confirm vì định lùi lịch cơ quan để đi với ae nhưng không được, rất rất tiếc....

Hạng C
8/7/08
692
1
0

các bác chốt lại thời gian cất cánh cái nhể.

Chi hội phó SFC

CHỐT HẠ RỒI

Tập trung 2F Cafe bắt đầu dán logo chia bộ đàm từ 17H .
Ai đến muộn đuổi theo

17 ' 30 Xuất Phát .

( Bác Hongha nhớ làm cái logo đánh số xe nhé )