Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Chúc anh em ra sân quyết thắng với tinh thần giao lưu hữu nghị!
Chiều không biết có tiệc mừng không nhỉ? em làm guộng xong e về em ghé, hehe!
@ QDC : em tiếc cả nữa đời người vì quen "trảm phong đại hiệp" trễ quá

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
SFC :

Đội hình đội Ten-nis: Atim/SGtrafficjam/Laiphu/Ntechcons /Chuabiet & QuyDaxoa/NATB/Mr.Fil (Đồng phục: SFC tự chọn)

Đội hình đá bóng: PM/Chevol/PHN/Mac./Chuabiet/Huythanhtv/Messi/Shaocao/NK/Longan/Cubom.
(Đồng phục: vàng Samba Brazil)

Khởi hành đến Thành Long nhé các bác ơi. Hẹn gặp trước 8h30'.
Cheers!!!

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36
Sao chưa bác nào update kết quả thi đấu zị nè? Chúc Kia thắng zang zội nha.
Em đang ở Lộc An rủ bác Gấu Béo ra búng thung :D

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.611
113
Sài Gòn - HCM
Cám ơn Anh em SFC,cám ơn KIA.
Một bữa tiệc thịnh soạn,đáng nhớ và tràn đầy tình thương
Chúng ta là SFC và KIA.

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Em xin báo cáo kết quả chuyến giao lưu của KIAFc - SFC
- Bóng đá KIAFc - SFC 4-2
- Tennic: KIAFc vô địch. SFC hạng nhì
Cám ơn các bác SFC có nhã ý tổ chức chương trình này.
Trong chương trình gala SFC và KIAFc có tổ chức đấu giá chiếc áo SFC có tất cả chử ký của SFCer và chai rượu Chivas 21. Chúc mừng Khactrung đã trúng đấu giá. Toàn bộ số tiền đc dành cho quỹ từ thiện của KIAFc và SFC>
Hình ảnh em update www.otosaigon.com/forum/H%C3%8CNH-%E1%BA%A2NH-NG%C3%80Y-H%E1%BB%98I-GIA-%C4%90%C3%8CNH-KIAFC-SFC-m3908112.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Xin chào toàn thể gia đình KIA FC- SFC SG,
"Ngày vui ngắn chẳng tày gang,...".
Ngày CN-30/10/2011 với những cuộc tranh tài kịch tính, đầy hào hứng, với những hoạt động dã ngoại sôi nổi trên chòi câu,bên hồ nước, trong những khu vui chơi giải trí của Trung Tâm TDTT- Giải trí Thành Long, cùng với màn giao lưu GALA Party THÂN MẬT, ẤM CÚNG, HỮU NGHỊ, đầy Ý NGHĨA của liên Chi hội SFCSG- KIAFC đã trôi qua, nhưng những điều đọng lại của buổi gặp gỡ này chắc hẳn sẽ mãi khắc sâu nơi mỗi thành viên tham dự của SFC & KIAFC.
Các cuộc thi thố, giao lưu hữu nghị đã xác định được bên thắng- cũng như bên chưa thắng
:), nhưng trên hết, tình HỮU NGHỊ, ĐOÀN KẾT & FAIR PLAY giữa SFC SG & KIA FC là phần thưởng vô giá đối với tất cả đại gia đình SFC & KIA FC chúng ta.
Thay mặt cho BTC, xin cám ơn tất cả các bác & gia đình (các Ông cả/Bà cả/các Mợ/các F1) & các vị khách mời, bạn bè chiến hữu đã tích cực tham gia & làm nên sự thành công của buổi OFF. mang ý nghĩa Ngày Hội gia đình này. (Dù có thể vẫn còn đó 1 vài hạt sạn trong công tác tổ chức-
). Rất mong các bác tiếp tục phát huy sức mạnh tập thể & hẹn sớm gặp lại đông đủ các bác trong các hoạt động sắp tới!!!

Hạng B1
19/9/11
84
9
8
40
Chúc mừng hội Kia đoạt chức vô địch ở cả hai nội dung:):)
@HT: sorry pác. Sáng đó em thu xếp đồ đạc xong xuôi chuẩn bị đi thì nhà có chuyện đột xuất nên không lên tham gia được như đã hứa. Em buồn lắm..hichic.:mad::mad:.
Mà nhiều khi em không đi nên KIA mới vô địch đó pác. Chứ em đi là biếu không cho đội bạn 1 trận rồi...hehe:D:D